ดู: 867|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางมา จมูกมี ชีวิตดี๊ดีนี้ทำเลอลักษณ์ทั้งนั้นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dusita2706 เมื่อ 2016-8-31 18:07

สวัสดีค่า เลย์ค่ะ
เลย์คนเดิม เพิ่มเติมคือหน้าเรียววววว วี๊ 5555
สาวๆทุกคนย่อมเป็นอยู่แล้วนะคะทุกคนเลย์รู้เวลาที่เจอพริตตี้สวยๆ หน้าเรียวๆแล้วต้องมีบ้างแหละ
ที่ไปแอบคิดว่า หื้มม เมื่อไหร่ชั้นจะสวยแบบเค้าบ้างน้า
เลยตัดสินใจค่ะ มาทำศัลยกรรมซะเลย จบๆ
และก็มาทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเพื่อนเคยทำแล้วดี เลยทำตาม อิอิ
นี่คือภาพก่อนทำนะคะ

ในภาพนี้เลย์เคยทำจมูกกับหมอวีรวุฒิมาแล้วนะคะ
และติดใจฝีมือหมอคราวนี้เลยจะกลับมาทำคางอีกค่า

ภาพนี้ถ่ายที่รพ.เลยค่ะ ที่เดิมที่คุ้นเคยที่มางัดดั้ง 55

และเราก็มาเซลฟี่กันต่อ ก่อนทำนะ ตอนนี้เลย์เปลี่ยนชุดนั่งรอผ่าตัดแล้วค่ะ

พอหลังจากทำเสร็จค่ะ ตอนนั่งรถกลับ
คราวนี้ความรู้สึกหลังทำก็เหมือนตอนจมูกนะ แต่จะรู้สึกรำคาญเทปมากกว่านิดหน่อย
ตึงๆเทปค่ะ อยากแกะมาคันมือ55 แต่เราอดทนได้

วันที่ 2
ช่วงแรกเลย์อาศัยเช็ดหน้า ล้างหน้าด้วยคลีนซื่งก่อนกันกนะเทือนคางนะคะ
เหมือนตอนทำจมูกเลย งดล้างหน้าจนกว่าจะถอดเทป

อันนี้หลังทำวันที่3 ก่อนแกะเทปค่ะ
จะเห็นนะว่าเทปเลย์เรียบร้อยมาก เพราะอดใจไม่ยุ่งกับมันเลยค่ะ กลัวไม่สวย อิอิ

และนี่ค่ะ หลังจากถอกเทป วันที่4
เอ่ะ งงละสิ ไหนละรูปคาง ยังค่ะ ยังไม่โชว์ อดใจไปก่อน 555
ตอนนี้เลย์ออกมาข้างนอกค่ะ ขอมีแมสกันไว้นิสสสนุง

และนี่ค่ะ
คางฝีมือหมอวีรวุฒิหลังทำของเลย์
.
.
.
.
.
.
จ๊ะเอ๋!!

เป็นไงมั่งคะ ]

จากสาวหน้าสั้นๆกลมๆ
ตอนนี้เริ่มจะวีมั่งยัง
อนาคตมีแผนทำอีกหลายอย่างเลยค่ะ

ตอนนี้รอคางเข้ารูปอยู่ หลังทำมา1เดือนค่ะ

มองมุมไหนก็ดูเรียวแล้ว

ถูกใจสุดๆ
ตอนนี้หลังทำคางมารู้สึกคนชมเยอะขึ้นค่ะ ชอบมีคนถามว่าผอมลงหรอ แต่จริงๆเปล่าเลยแค่ทำคาง
5555 ดูผอมไปเลยทันที ยังไงถ้าใครหน้าสั้นแบบเลย์ แล้วสนใจทำคางทรงนี้
ชอบหน้าทรงนี้ ตรงมาเลอลักษณ์เลยนะคะ หมอดีบริการดี น้องเลย์ฟันธง!!

แก้ไขลงรูปผิดน้า

สวยๆค่ะ เก๋มากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้