ดู: 2670|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งไปเสริมจมูกมาค่ะ มีดั้งสวยได้ ไม่ต้องแพง ของเค้าดีจริง [ธราธร เมดิคอล คลินิก]

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ฟิลล์ เมื่อ 2016-8-30 17:13

ใครอยากมีดั้ง มาเลยค่ะ ถึงเราจะไม่ใช่ Bloger แต่เราประทับใจกับคลินิกนี้ เราเลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ค่ะ

เราทำที่ ธราธร เมดิคอล คลินิก ตอนแรกก็ไม่รู้จักคลินิกนี้ แต่เพื่อนแนะนำมา เราก็เลยลองเข้าไปคุยและดูรีวิวดู ตอนพี่เค้าบอกว่าเป็นคุณหมอศัลยกรรมตัวจริง เราก็งงๆนะ คือไรหว่า...แต่ก็ เอาฟระ ลองดู...

ตอนนี้รู้เลย ตัดสินใจไม่ผิดจ๊ะ

นี่รูปเราตอนไม่มีดั้ง...แหมบมาก 555

คุณหมอทำเร็วมาก ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง เจ็บแค่ตอนฉีดยาชานิดเดียวเองค่ะ สำหรับเรา เบาๆ ไกลหัวใจ... ทำเสร็จผมกระเซิงมาก 555

วันแรก...ไม่บวมไม่ช้ำ สมแล้วที่เป็นศัลยแพทย์ตัวจริง คือแบบ...เริ่ดนะ บอกเลอ...

ตอนนี้สวยฝุดๆอะ ชอบมาก กราบงามๆค่ะ

ขอบคุณธราธร เมดิคอล คลินิก ค่ะ ตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้