ดู: 4083|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคาง หน้าเรียว หน้าวี คือเป๊ะ! โดยหมอยศ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ คางสั้นมากค่ะ หน้ากลมด้วย

สวัสดีค่ะ เอมมี่นะค มี่เปนคนคางสั้นคะ ทำให้หน้าดูกลมๆ ไม่ชอบเลยค่ะ ก็เลยสนใจอยากจะทำคาง ตอนทำบอกตรงๆว่ากลัวคะ กลัวเจ็บ กลัวเข็ม กลัวไปเรื่อยอ่ะค่ะ มี่ก็หาข้อมูลมาเยอะพอสมควรนะคะ ดูไปดูมาเลยมาเจอเมโกะ คลินิก ซึ่งราคาก็ไม่ได้แพงมาก รีวิวคุณหมอยศสวยค่ะ เลยตัดสินใจโทรจองคิวไปเลย
ก่อนทำอีกหน่อยค่ะ

พอถึงวันที่ทำ อย่างที่บอกไปกังวลค่ะ แต่มีพี่ๆพยาบาลคอยให้กำลังใจ จับมืออยู่ข้างๆ อาการกลัวก็เบาลงไป คุณหมอถามค่ะว่าต้องการแบบไหน มี่ก็บอกไปอยากได้คางเรียวๆไปเลยค่ะหมอ เพราะว่ามี่ทำงานอยู่ในวงการ ประกวดเวทีต่างๆบ่อย การที่มีคางที่เรียวสวยรับกับใบหน้าย่อมสำคัญค่ะ แต่งหน้าจะได้ดูสวย สมส่วนมากยิ่งขึ้น แต่พอได้ทำเสร็จแล้วไม่เหมือนที่คิดไว้เลยคะ ไม่เจ็บเลย หายกังวลไปเยอะ

เอมมี่เอารูปแต่ละวันมาให้ดูกันนะคะ

ตอนนี้ 2 เดือนแล้วนะคะ โอเคมากๆเลย มีคางแย้วววว

ด้านหน้า
เป็นยังไงบ้างจ้ะ ^^
ด้านข้างโอเคมั้ยเอ่ยยยย อิอิ

ตอนนี้ชีวิตดีขึ้นมากคะเพราะสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย งานการเยอะขึ้น ชอบมากๆเลยคะเวลามีคนว่าทำไรมาสวยขึ้นดูไม่ออกเลยว่าเราไปทำอะไรมา ธรรมชาติมาก ยิ่งมั่นใจที่คิดไม่ผิดเลยคะที่เลือกทำคางที่เมโกะ คลินิก อย่าลืมนะคะ อยากทำคางเลือก หมอยศ เมโกะ คลินิก
สวยมากเลยคร่าาา จมูกทำที่ไหนค่ะ สวยๆๆ
สวยเลยยย เป๊ะมาก
ขออนุญาตแชร์ในแฟนเพจดั้งโด่งนะครับ
ขอบคุณครับ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยขึ้นเนอะ

แสดงความคิดเห็น

ขลอบคุณจ้าาา  โพสต์ 2016-12-1 10:30
แผลใน หรือแผลนอกค่ะ  นานไม๊กว่าจะหายเจ็บ
มีรอยช้ำเยอะรึป่าว เห็นเพื่อนทำมาช้ำ มากเลย
ทรงสวยธรรมชาติมากเลย อยากทราบราคาคะ

เราทำมาราคา สามหมื่นจ้าาาาาา ตัวเอง  โพสต์ 2016-12-1 10:34
คางสวยมากคะ แล้วดูแลรักษาแผลอย่างไรคะ
สวยเป็นธรรมชาติมากคะ ไม่ทราบว่าใช้สิริโคนนิ่มหรือแข็งคะ
สวยจังเลยค่ะ ไม่ทราบว่า เปิดแผลในปาก หรือ เปิดแผลด้านนอกค่ะ หลังการเสริมคางแล้วเราควรงดอาหารอะไรบางจ้า

ขอบคุณจ้าาาา ของเราเปิดแผลในปากจ้าา หลังทำคางเราก็งดอาหารทะเลไข่ของหมักดองประมาณ 3 สัปดาห์ จ้าาาา  โพสต์ 2016-12-1 10:39
รับกับรูปหน้ามากเลย ยุบช้าไหมรอยช้ำนานไหมกว่าจะหาย
เป๊ะ เวอร์ อะตัวเอง เราก็กำลังจะเข้าไปทำกับคุณหมอยศเหมือนกันเลย ขอให้สวย ขอให้โดนด้วยเถอะ 5555

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
จ้าาาา สู้ ๆๆ  โพสต์ 2016-12-1 10:41
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-1 10:30:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nok-Pimchanok ตอบกลับเมื่อ 2016-9-25 13:11
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณจ้าาา
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-1 10:33:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
fuji5555 ตอบกลับเมื่อ 2016-10-7 14:51
แผลใน หรือแผลนอกค่ะ  นานไม๊กว่าจะหายเจ็บ

ของเราทำแผล ด้านในปากค่ะ คือเราม่อยากเห็นแผลด้านนอกจ้าาาา
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-1 10:33:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sweetsoda888 ตอบกลับเมื่อ 2016-10-10 13:45
มีรอยช้ำเยอะรึป่าว เห็นเพื่อนทำมาช้ำ มากเลย

ของเราหนิหน่อยจ้าาาา
ยุบช้าไหมอะตัวเอง เราเป็นคนซ้ำง่าย รอยช้ำนานไหมกว่าจะหาย
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-11 09:35:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cutieploy ตอบกลับเมื่อ 2016-12-9 12:06
ยุบช้าไหมอะตัวเอง เราเป็นคนซ้ำง่าย รอยช้ำนานไหมกว่าจะหาย

เราก็เป็นคน ซ้ำง่ายเหมือนกัน แต่จะบอกว่าคุณหมอ มือเบามากอะ เราเลยซ้ำน้อยมาก อะ ประทับใจ สุด ๆเราแนะนำเลย
ถ้าเปิดเเผลด้านนอก คุณหมอเปิดแผลยาวไหมค่ะ กลัวเป็นแผลเป็น
สมส่วนมากเลยไม่ยาวเกินไปอันนี้เป็นแก่นแบบไหน อะค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-3 10:00:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ํyingdew ตอบกลับเมื่อ 2016-12-28 09:40
สมส่วนมากเลยไม่ยาวเกินไปอันนี้เป็นแก่นแบบไหน อะค่ะ

ที่เราเสริมมาคือ ...ซิลิโคลน อเมริกา ค่ะ สวย สม ส่วนมากคุณหมอเลือกให้รับกับใบหน้า เราค่ะจึงทำให้หน้าไม่ ดูหลอก
หลังทำคางมา... ต้องบ้วมปากปล่อยๆๆ ป่าวค่ะตัวเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้