ดู: 2794|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ตาลึกโบ๋หน้าแก่ไม่สดใส มาทางนี้ เติมไขมันพีเมดสวยเว่อร์ๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anna_aody เมื่อ 2016-8-27 00:21

เมื่อก่อนใครๆก็เรียกน้องแอนตาโบ๋ บางทีเจอกันก็ถามเหนื่อยเหรอ หน้าดูเพลียๆ คือแบบแค่เบ้าตาลึกค่ะ ไม่ได้เพลีย!!! หาวิธีอยู่นานจะทำไงดี จนมาเจอวิธีเติมไขมันเนี่ยแหล่ะ ตัดสินใจทำทันที เพราะมั่นใจได้ว่าไขมันตัวเองย่อมดีกว่าสารแปลกปลอมแน่นอน พอมาทำกะคุณหมอต้นยิ่งทำให้มั่นใจ เพราะคุณหมอใส่ใจ เก็บทุกจุด เนียนมาก มือก็เบา ทุกวันนี้ดีใจจัง ตาไม่โบ๋แล้ว

ภาพก่อนทำค่ะ สังเกตุดูที่ตาค่ะ เป็นหลุมลงไปเลย แต่งหน้าก็ไม่ได้ช่วยกลบหลุมนี้ไปเลยค่ะ

ถ้าถามว่าแอนมาทำที่นี่ได้ยังไงนะคะ ก่อนจะทำแอนไปเจอรีวิวเกี่ยวกับการฉีดไขมันตัวเอง เห็นหลายคนทำแล้วสวย ทำแล้วหน้าตาสดใสขึ้นเลย อีกอย่างเป็นไขมันตัวเองด้วยค่ะ ก็เลยลองดูรีวิวเรื่อยๆ แล้วก็พบว่ามีคนทำสวยกันเยอะที่พีเมดคลีนิค แล้วที่นี่ก็ดูคุณหมอมีฝีมือ ปลอดภัยแน่ๆ เราเลยเลือกว่าจะทำที่พีเมดนี่แหละค่ะ

ภาพก่อนเข้าห้องเติมไขมันค่ะ คุณหมอมีมาคจุดไว้ว่าจะเติมตรงไหนบ้างค่ะ

หลังจากทำมาวันแรก เชื่อมั้ยคะ ว่ารู้สึกได้เลย ว่าคิดไม่ผิด เพราะตั้งแต่วันแรกก็รู้สึกถึงความเอิบอิ่มของใบหน้า และที่สำคัญ คุณหมอมือเบา บวมช้ำน้อยมากๆด้วยค่ะ

ผ่านมา 1 สัปดาห์ค่ะ เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้ว ยังมีช้ำนิดๆแค่นั้นเองค่ะ

เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก ตัดภาพมาที่ 1 เดือนเลยค่ะ มาดูกันชัดๆค่ะ ผ่านไปเดือนนึง หน้าตาดูเต็มขึ้นเลยค่ะ สดใสขึ้น หลุมที่ตาหายไปแล้วค่ะ

แล้วก็สองเดือนแล้วค่ะ ก็ยังยืนยันค่ะ ว่าคิดถูกจริงๆ คุ้มค่าเงินที่เสียไปมากๆ เพราะแก้ปัญหาได้ตรงจุด หนดูเด็กขึ้นเลยค่ะ รู้สึกว่าไขมันของเราจะมาช่วยเรื่องคอลลาเจนใต้ผิวให้มีมากขึ้นด้วยค่ะ เพราะหน้าสดใสขึ้นเลยจริงๆ แล้วไม่ต้องมากังวลเรื่องสิ่งแปลกปลอมด้วยค่ะ ปลอดภัยกว่า

ราคาเท่าไหร่คะ มีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ ขอบคุนมากๆนะคะ
อยากทราบราคาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้