ดู: 572|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆจากเลอลักษณ์และหมอวีรวุฒิ มั่นใจ100%

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ReRock เมื่อ 2016-8-24 15:16

สวัสดีค่ะ วันนี้เราเลยจะมายืนยันอีกเสียงว่า ฝีมือจมูกคุณหมอวีรวุฒิยังคงดีงามเหมือนเดิม และสวยอยู่ค่ะ แม้ขนาดเราทำมาประมาณ2เดือนแล้ว ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรนะคะ

นี่ไงความพุ่งโด่ง

เราไม่มีปัญหาอะไรเลยหลังทำ เพราะค่อนข้างดูแลตัวเองดีมาก เหมือนจะดีกว่าเดิมซะอีกหลังจากทำจมูกไป และเราก็เข้าใจค่ะ ว่าเวลาเราตัดสินใจทำอะไรไปแล้ว ย่อมมีการคาดหวัง เราเองก็เช่นกัน แต่เรารู้ตัวว่าเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ปลายสั้นผลที่ได้มาก็ตามที่เห็นค่ะ แต่เราเองก็พอใจนะคะ แม้ว่าจะอยากได้ปลายหยดน้ำมากกว่านี้ แต่ก็อย่างที่บอกว่ารู้ตัวเองดีว่าเนื้อน้อยปลายไม่พอ แต่ความโด่งตรงปลายพอมีอยู่แล้วค่ะ

ภาพหลังทำอีกรูปนะคะ

เราเชื่อค่ะ ว่าการศัลยกรรมทุกอย่าง อยู่ที่เรา55 หมอ40 และดวงอีก5 เพราะทุกๆที่ต้องมีเคสหลุดบ้างเป็นบางทีอยู่แล้ว และอยู่ที่การจัดการปัญหาละที่เป็นอย่างไรแต่สำหรับที่นี่ เราว่าดีมากๆค่ะ ใส่ใจดีจากที่ไปทำมา

และเราเองก็เป็น1ในคนที่ไปทำจมูกมาจากที่เลอลักษณ์ และทำกับหมอวีรวุฒิ เลยอยากออกมาช่วยยืนยันนะคะ ว่าหมอวีรวุฒิทำจมูกสวย และพูดจาดีมากค่ะ ตอนครบ1เดือนก็เข้าไปตรวจมา เราก็ได้พบหมอ หมอก็พูดคุยถามไถ่อาการดีนะคะ และพยายามอธิบายเคสของเราว่าเนื้อน้อย ปลายไม่ได้เลยได้ทรงประมาณแบบนี้ หมอบอกถ้าอยากพุ่งหรือปลายหยดกว่านี้มีสิทธิ์เสี่ยงทะลุค่ะ เราก็ตอบค่ะๆเข้าใจ และก็หมั่นไปตรวจเช็คตามที่นัดนะ กินยาทานยา ตามที่สั่งตลอดช่วงแรก ให้งดทานอะไรก็งด ไม่ล้างหน้าช่วงแรก เราก็ไม่ล้างค่ะ แผลในจมูกเราก็ไม่แคะแกะเกา จนตอนนี้หายปกติสนิทแล้ว ไหมข้างในเราก็ปล่อยละลายเอง

เราว่าทั้งนี้ทั้งนั้นอย่างที่บอกค่ะ ว่าการทำศัลยกรรมขึ้นอยู่กับเราเอง 55 % เพราะจากจมูกเก่าเนื้อเก่าเราและการดูแลตัวเอง และอีก40% ฝีมือหมอ และที่เหลือ5% ดวงล้วนๆค่ะ เวลาเลือกหรือจะตัดสินใจทำอะไรเลือกที่ๆมีมาตรฐานและมีการดูแลมีอะไรรองรับที่ดีนะคะ เราเองเลือกทำที่นี่เพราะตรงนี้ค่ะ

ยังไงอยากฝากเพื่อนๆที่สนใจอยากทำอย่าพึ่งเปลี่ยนใจนะคะ ที่ทำมาสวยๆก็มีเยอะค่ะ อย่างเราเองอาจจะไม่เป็นเคสที่สวยมากเพราะจมูกเดิมเราเนื้อน้อย แต่เราก็พอใจมากๆค่ะ

และสุดท้ายภาพเทียบก่อนหลังค่ะ

ภาพก่อนหลังมีเทียบเท่านี้นะคะ เพราะถ่ายติดบัตรพอดี ขอภัยด้วยค่ะ ที่ไม่ค่อยมีภาพและพิมพ์ค่อนข้างยาว แต่จะมาช่วยยืนยันนะคะ ว่าจมูกหมอวีรวุฒิสวยค่ะ คอนเฟิร์ม

สวยค่ะ เราก็ทำหมอวีเหมือนกันเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้