ดู: 1024|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] เสริมจมูก กับ DNA Clinic มากกว่าความสวย แต่สิ่งที่ได้คือความมั่นใจ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆ ทุกคนค่า เราชื่ออิ่มนะคะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก ที่ DNA Clinic ค่ะ ก่อนเราจะตัดสินใจทำ เราเห็นเพื่อนแชร์โพสต์กิจกรรมที่ DNA Clinic จัดขึ้น เป็นการฉลองครบรอบ 8 ปี ของคลีนิก ซึ่งลดราคาศัลยกรรมจมูก จาก 100,000 บาท เหลือเพียง 8,800 บาท รับแค่ 50 คนเท่านั้น เราจึงไปร่วมกิจกรรม และได้รับคัดเลือกเป็น 1 ใน 50 คนค่ะ ถึงวันที่ทางคลีนิกโทรมานัดและนัดวันเข้าไปทำ ความรู้สึกก่อนทำจมูก กังวลมากค่ะ จะเจ็บมั้ย จะสวยมั้ย จะเบี้ยวมั้ย หน้าจะพังแบบที่เคยเห็นคนใก้ลตัวทำมาก่อนหน้านี้รึเปล่า ที่ต้องแก้แล้วแก้อีก เจ็บตัวไม่จบไม่สิ้น แต่พอได้เข้ามาคุยกับคุณหมอทำให้มั่นใจในทีมแพทย์มากค่ะ

อิ่มแนบรูปก่อนทำมาให้เพื่อนๆ ดูด้วยนะคะ

พอหลังทำ ความกังวลหมดสิ้นไปตั้งแต่เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนทำค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก อธิบายถึงสัดส่วนของใบหน้าเรา เพื่อให้ได้จมูกที่สวยเหมาะสมกับแต่ละคน อธิบายถึงขั้นตอนการผ่าตัดอย่างละเอียด ในส่วนของการผ่าตัด คุณหมอและพยาบาลช่วยคุณตลอด บอกถึงขั้นตอนการทำด้วยเปิดเพลงฟังชิวมาก ไม่เจ็บอย่างที่คิดค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาแค่นั้นค่ะ ทำเสร็จแล้วคุณหมออธิบายถึงการดูแลตัวเองอย่างละเอียดเลยค่ะ เข้าใจง่าย ต้องขอบคุณกิจกรรมดีๆ ที่ทำให้อิ่มได้ทำจมูกในราคาที่เอื้อมถึง และสวยปลอดภัยแบบนี้ ขอบคุณคุณหมอมากๆ ค่ะที่ช่วยสร้างความมั่นใจให้อิ่ม ได้ทั้งความสวย และความมั่นใจมากๆ เพื่อนๆ ทุกคนชมว่าสวยมาก และเข้ากับหน้าอิ่มด้วยค่ะ
.
ภาพหลังศัลยกรรมจมูกค่ะ
ภาพวันแรกที่ทำค่ะ

.
ภาพวันที่ 2 ที่ทำค่ะ

.
ภาพวันที่ 3 ที่ทำค่ะ

.
ข้ามมาวันที่ 5 ของการทำเลยค่ะ วันนี้แกะพลาสเตอร์ออกแล้ว

.
ข้ามมาวันที่ 9 ของการทำค่ะ ยุบบวมแล้ว สวยมากค่ะ แต่งหน้ามาทำงานได้ปกติ

.
ครบ 2 อาทิตย์แล้ว สวยมากๆ ค่ะ ปลื่มปลิ่มมาก

.
เดี๋ยวอิ่มจะเปรียบเทียบภาพก่อนหลังแบบชัดๆ นะคะ

.
แตกต่างกันมากค่ะ อิ่มชอบทรงนี้ และทำให้อิ่มมั่นใจมากขึ้น เหมือนถ้าจมูกเราสวย ใบหน้าของเราก็ดูเปลี่ยนไปในทางที่ดี และสวยขึ้นค่ะ ถ้าเพื่อนๆ คนไหนสวใจ หรืออยากถามว่าเวลาทำต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างนั้นหลังไมค์มาถามอิ่มได้เลยนะคะ หรือเข้าไปสอบถามในเพจ DNA Clinic หรือ ลิงค์ https://www.facebook.com/dnaskinclinic/ ได้เลยค่า
ยานอนหลับหรือยาชาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้