ดู: 734|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวยๆไม่เน้นโด่งมากต้องที่เลอลักษณ์ค่ะ (ไม่โด่งมาก)

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่ออินเป็นมือใหม่หัดรีวิวนะคะ
การสมัครโพสต์ที่ดั้งโด่งง่ายมากค่ะ เยี่ยมเลยไม่ยุ่งยาก

เค้าอยากมารีวิวให้เพื่อนๆเห็นว่าการทำศัลยกรรมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดีจริงๆนะคะ
ก่อนจะตัดสินใจเสริมจมูกที่เลอลักษณ์ ศึกษาและดูพอสมควรค่ะ มีในใจอยู่สองสามที่ ปัจจัยที่ทำให้เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์คงเพราะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เป็นโรงพยาบาลค่อนข้างใหญ่และมีชื่อเสียงดังนั้นไม่แปลกที่จะเป็นตัวเลือกหนึ่งในสาม
        เมื่อเดือนที่แล้วถึงเวลาตัดสินใจทำจมูกแล้วค่ะ ก็เลือกหมอที่ดีๆหน่อย แล้วเราจะเลือกหมอดีๆได้ยังไงก็คงเดาเอาอ่า ดูจากรีวิวล้วนๆและเพื่อนๆแนะนำบ้าง
เงื่อนไขแรกที่อยากทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์คือ การฉีดยาสลบ
ว่าแต่ทำไมต้องเลือกเพราะยาสลบหล่ะค่ะ.....คำตอบง่ายๆนั่นคือ เพราะกลัวเจ็บไม่อยากรับรู้อะไรทั้งนั้นเลยเอายาสลบดีกว่า
ราคาเสริมจมูกต้องไม่เกิน 20000 เท่านั้นเพราะตั้งงบเท่านี้จริงๆ
ซึ่งทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็มีตามสิ่งที่เราต้องการพอดีเลย
พอเข้ามาดูรีวิวที่พันทิพย์กับดั้งโด่งก็ได้ความมั่นใจมากขึ้นค่ะ เพราะมีเคสตัวอย่างให้เห็นมากมาย วันนี้เราจึงเอาจมูกเรามาเป็นเคสบ้างค่ะ

เราเลือกทำกับหมอ.....วรรณนา ทรง Princess Nose จมูกทรงเจ้าหญิง จะประมาณได้โด่งพุ่ง เรียวเล็ก เรามาดูกันดีกว่าว่าทรงนี้จะออกมาเป็นยังไง ให้เพื่อนๆได้ตัดสินใจประกอบนะ

นี่เป็นทรง จมูกที่ทำเสร็จแล้ว 1 เดือนค่ะ ทรงด้านข้างสวยดีนะคะ

ทำมาเมื่อเดือนที่แล้วเองค่ะ จมูกนี้เพื่อนๆทักว่าสวยเข้ากับหน้าดีค่ะ ถือว่าพอใจนะ
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ไม่เน้นให้คำปรึกษา หมายถึงการเจอหมออ่ะคะ่ ที่นี่จะเข้ามาเจอกับพนักงานก่อน
แล้วเจอหมอวันที่ทำเลยทีเดียวค่ะ เพื่อนๆหลายคนคงเคยได้ยินมาบ้างใช่มั้ย เพื่อนๆที่เข้ามาถามก็ไม่ชอบจุดนี้
แต่การทำศัลยกรรม เราว่าการเชื่อมั่นในหมอก็มีส่วนนนะ ยังไงก็ได้คุยกับหมอและยังไงหมอก็ทำมาสวยแน่นอน
อย่าไปซีเรียสเลยนะคะ

รูปก่อนเสริมจมูกกับหมอวรรนาค่ะ
งานดั้งไม่มีเลยจมูกก็มู่ตู้

วันแรกที่เสริมจมูก....ตื่นเต้นดีแท้ๆ
โรงพยาบาลใหญ่ค่ะ สวยดี มีร้านกาแฟ ให้บริการ บรรยากาศแบบวินเทจ
วันที่อินไปเสริมจมูกคนไม่มากค่ะ มีคนมาทำค่อนข้างน้อยนะคะ
อาจจะเป็นวันที่หมอใหญ่ไม่มามั้งนะ เพราะเห็นพนักงานบอกว่า...ถ้าหมอใหญ่มานะ คนเยอะมาก
คือ หมอกิตติศักดิ์มาเนี่ยคนเยอะสุดเลยค่ะ

[
attachimg]362476[/attachimg]

เพื่อนๆของอินชมกันใหญ่เลย แถมมีหนุ่มคนที่แอบปลื้มมาชมด้วยง่ะ ดีใจสุดๆเลย
ถ้าหากสนใจอยากจะเสริมจมูกคุณหมอวรรณนาเคสยังไม่ค่อยมากนะคะ จะได้ทำเร็วค่ะ
ก็ลองพิจารณาดูนะคะ ว่าชอบแบบนี้ไหม ถ้าชอบก็มาทำเลย ราคาไม่แพงด้วยนะ ไม่เกิน 20000 แน่นอนค่ะ

พอทำเสร็จผ่านไป 1 เดือนให้กลับมาตรวจที่โรงพยาบาลอีกครั้งเพื่อความสบายใจว่าจมูกจะไม่มีปัญหาอะไรอีก
แถมเขามารับประกันตั้ง 3-4 เดือนด้วยนะ อินงี้ชอบเลยค่ะ

agsfg.jpg (283.07 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จมูกคล้ายกันเลยคะ. ทำมาเท่าไหร่
ทำที่เดียวกันเลย น่ารักขึ้นเยอะเลยค่ะ
น่ารักขึ้นเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้