ดู: 20481|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอศรันย์ อ่อนนุช เพิ่งอัพมาได้ 10 วัน

[คัดลอกลิงก์]
ยังไม่ค่อยหายบวมเลยคัฟ ไม่รู้ว่า มันจะยุบอีกเยอะมั้ย กัวว่า มันจะ ไม่โด่ง  กัวว่าปลายจะใหญ่ ไม่รุ้ว่ากี่วันถึงจะหยุดบวมแล้วก็ยุบเป็นปกติอ่ะคัฟ

ปล. ขอโทษทีคับ ตอนที่บวมสองสามวันแรกถ่ายไว้ แต่ โทรศัพย์ แมร่งโดนขโมยซะนี่ ...เฮ้อเสียดาย

45209_145107925520246_100000631175415_278221_1888472_n.jpg (31.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 46)

10 Day ago.

10 Day ago.

คะแนน

5

ดูบันทึกคะแนน

....หล่ออีกแล้ว เวป นี้ มี แต่คน หล่อ..หล่อมาก..และหล่อมากๆ เถิง มากที่ สุดดดดดดดดดดด......ดูดีมากค่ะ...
ตอบกลับ 1# icebale
hi there
your nose is very nice ka' how much does it cost ka'?
หล่อครับ ดูหน้าเปลี่ยนไปเลยหล่อมาก
หมอท่านชื่ออารัยครับ ที่คลินิกอยู่ตรงไหนครับ
แล้วขอเบอร์ที่คลินิกด้วยนะครับ พร้อมราคาทำ
ว้าว หน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ เท่ห์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เปลี่ยนไปเลยนะ
หล่อนะเนี่ย
เป็นการตัดสินใจที่ยอดเยี่ยมมากครับ
หล่อเลยค่ะ...มากๆ
แหม มม  หล่อกันทีเดียว วว ว  55 5
หูย !!!!~ อิจฉาอ่ะ หล่อขึ้นมากๆๆๆๆๆๆเลย
ธรรมชาติมากๆครับ
คลีนิคอยู่แถวไหนของอ่อนนุช ครับ ราคาเท่าไหรอะ  อยากทำ ผมอยู่แถวนั้น
เปลี่ยนไปๆๆๆๆๆๆ เริ่ดมากๆๆๆคร้า
คุณหมอทำได้สวยมาก ๆเลยนะคะเนี่ย

จมูกงามจริงค่ะ
ดูเปลี่ยนไปเลยครับ สรุปดูดีขึ้นครับ
ธรรมชาติดีค่ะ หล่อขึ้นมากมาย ทำมาเท่าไหร่คะ
ยินดีด้วยคร่า ตัดสินใจถูกแล้ว ที่ทำ หล่อเลย อ่ะ
ว้ายยยยยยยยย

สนใจมากค่ะ ทำมาเท่ารัยค่ะ
หล่อขึ้นเยอะเลย
แง่ว.ไม่มีคนตอบ
จมูกสวยมากครับ  หล่อขึ้นแบบผิดตาเลย
หล่อขึ้นเยอะเลยนะคับ หมอชักจะดังซะเเล้วสิเนี้ย ^^
จมูกสวยมากเลยนะคร้าบ...ดูเหมือนไม่ได้ทำเลย...อยากได้แบบนี้บ้างจัง
ทำออกมาดูดีขึ้นมากเลยค่ะ หล่อสมใจแล้วนะคะ แต่เด๋วต้องรอให้ยุบกว่านี้ก่อนนะคะ จะเห็นชัดกว่านี้อีกแน่ค่ะ:)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้