ดู: 2467|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ซิลิโคน Sebbin 395 หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า  มารีวิวเสริมหน้าอก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ  ตอนแรกก่อนทำนี่ตั้งใจจะลงรีวิวแน่นๆ  รูปแน่นๆ เลย  ทำเมื่อวันที่ 6 สิงหาคม ที่ผ่านมาค่ะ  ตอนนี้ก็สองอาทิตย์เรียบร้อยแล้ว  แต่  รูปหายหมดเลยค่า เอาไอโฟนไปล้างเครื่องมาก

ไลน์ไปขอรูปพี่ที่ดูแลมาด้แค่รูปก่อนทำค่ะ
นี่นะค่ะ

เราทำนมกับคุณหมอชาติชาย ค่ะ ที่บิวตี้พลัส คลินิก สาขาทองหล่อ  เลือกซิลิโคน Sebbin ของฝรั่งเศสค่ะ  ขนาด 395cc  เป็นซิลิโคนทรงกลม ผิวทรายค่ะ เนื้อเจล

ตอนแรกเราอยากได้สี่ร้อยค่ะ  แต่ซิลิโคนยี้ห้อนี้ไม่มีขนาดสี่ร้อยค่ะ  มีใกล้เคียงคือ 395 ค่ะ  ก็ตกลงที่ไซต์นี้ค่ะ คุณหมอก็แนะนำไซต์นี้ด้วยค่ะ

รูปนี้หลังทำ 14 วันนะค่ะ

เพื่อนๆที่สนใจลองศึกษาคุณหมอชาติชาย ดูค่ะ  คุณหมอทำสวยค่ะ  เจ็บไม่มากเท่าไร  สามวันไปเดินเล่นทานข้าวนอกบ้านได้สบายค่ะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-31 11:30:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทค่า  รูปถ่ายล่าสุดค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้