ดู: 584|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมอหน้าอก 375 cc ที่เดอะซิป คลิินิก ชีวิตแฮปปี้สุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ เราชื่อกาวค่ะ
นี่เป็นการรีวิวครั้งแรกและการทำศัลยกรรมครั้งแรกเลยค่ะ
หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ในการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกนะค่ะ
ปกติก็จะเข้าคลินิก เพื่อรักษาปัญหาใบหน้าทั่วไปๆ ตอนแรกก็ไม่มีความคิดที่จะเสริม
แต่พอเราเลิกกับแฟน ก็เลยมีความคิดใหม่ อยากสวย อยากอึ้ม อยากเซ็กซี่
เหมือนผู้หญิงทั่วๆ ไป ที่อยากจะเริ่มดูดี และอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่เลยค่ะ
เพราะจริงๆแล้วกาว ไม่ได้สวย ไม่ได้ดูดีอะไรมาก แค่พอดูได้เท่านั้น555
กาวมีปัญหาหน้าอกมาตั้งแต่เด็กเลยค่ะ คือพื้นฐานไม่มีหน้าอก ตามรูปที่เอามาให้ดูกัน

อันนี้หลังจากไปเสริมมาที่เดอะซิป คลินิก ใส่ทรงกลม 375 cc.

เป็นยังไงบ้างเอย เพื่อนๆ เห็นรูปแล้ว ก่อนและหลังมันช่างแตกต่างซ่ะเหลือเกิน
ตอนที่ถึงวันผ่าตัด คือตื่นเต้นหนักมาก ก็คนไม่เคยทำศัลยกรรมเนอะก็แบบกลัวเจ็บนี่น่า
เหงื่อออกเต็มมือไปหมด แต่ความตื่นเต้นก็หมดไปกับยาสลบ พอตื่นลืมตามขึ้นมาอีกที
ก็ทำเสร็จแล้ว เออมันตึงแต่ก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดไว้นะ  วันแรกๆ ก็เจ็บเหมือนกัน
มันก็บวมๆ แต่พอผ่านมาประมาณ 2 สัปดาห์ หน้าอกเริ่มเข้าที่ ทรงเริ่มมา ความสวยเริ่มมา
สรุปก็คือ ประทับใจฝีมือคุณหมอมากค่ะ มันดีและโอเคจริงๆ ที่สำคัญคุณหมอให้คำแนะนำ
ดีมากเลยค่ะ จนเกิดความรู้สึกว่าอยากบอกต่อให้เพื่อนๆ ได้ฟังกัน
ตอนนี้หลังจากที่ไปเสริมหน้าอก ก็ผ่านมาเกือบ 3 เดือนละ ชีวิตก็มีความสุขมากขึ้น
หลังจากที่ไปเสริมหน้าอก เวลาไปเทียวแต่งตัวก็ดูดีขึ้นเยอะ จากปกติไม่กล้าแต่งตัวเลย
เดียวนี้เหรอ จัดโชว์เนินอย่างเดียวเลย55555 ตามปะสาคนยังโสดอ่ะเนอะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ???สวย
นน ส่วงสูงเท่าไหร่คะ สวยมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้