ดู: 12117|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ตาโบ๋ๆ สวยเต็มเป๊ะ เติมไขมันพีเมดเท่านั้น ที่ทำแบบนี้ได้!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Priyapha_por เมื่อ 2016-8-21 00:28

ก่อนที่จะมาทำตาเนี่ย บอกเลยค่ะว่า ตาของปอเป็นอะไรที่ไม่มั่นใจมากๆ เพราะเป็นคนที่ตาลึก ตาโหล กลายเป็นดูอายุเยอะไป เลย ก็เลยอยากหาทางแก้ไขค่ะ
เคยไปปรึกษาคลีนิคหลายที่แต่การแก้ไขก็ไม่ตรงจุดตามที่ต้องการ เลยลองหาข้อมูลในอินเตอร์เน็ต แล้วก็ได้เจอกับข้อมูลคลีนิคของคุณหมอต้นค่ะ ว่าสามารถเติมเต็มตาที่ดูลึกได้ด้วยการฉีดไขมันตัวเองค่ะ วิธีนี้ปลอดภัย ไม่เป็นอันตราย แล้วยังสามารถเติมขมับได้ด้วยค่ะ เพราะปอมีปัญหาคือขมับทั้ง 2 ข้างยุบไปเยอะมาก ไม่กล้าที่จะมัดผมหรือรวบผมเลย บางก็จะเอาผมคอยปิดด้านข้างไว้ตลอดเวลา และได้ติดตามดูรีวิวของคนไข้หลายๆราย ซึ่งส่วนใหญ่ออกมาสวยและดูดีกันมากๆ
เลยตัดสินใจจองคิววางเงินมัดจำในไลน์กับพนักงานทันที แบบไม่เข้าพบหรือปรึกษาคุณหมอก่อนเลย

ทำเสร็จทันที.jpg (468 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

น.jpg (668.92 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

วันที่ 7.jpg (553.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

วันที่ 7.jpg

4.jpg (1.92 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1 m.jpg (414.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

1 m.jpg

1month.jpg (558.74 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

1.6m.jpg (659.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-21 00:04:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Priyapha_por เมื่อ 2016-8-21 00:21

ผลที่ได้ในการฉีดไขมันตัวเองถือว่าดีมากเลยค่ะ ประทับใจในฝีมือของคุณหมอต้นมากๆ คิดว่าตัวเองตัดสินใจถูกมากๆที่เลือกให้คุณหมอต้นดูแล และคิดว่าถ้าจะทำอย่างอื่นเพิ่มเติมอีกก็คงให้คุณหมอต้นทำให้แน่นอนค่ะ
สวยมากมากค่ะ ทำจมูกที่ไหนอะคะ สวยมากเหมือนกันค่ะ
ได้ฉีดหน้าผากด้วยมั้ยคะ หรือฉีดขมับกับใต้ตา พอดีกำลังหาข้อมูลยุจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้