ดู: 2008|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางมา หน้าก็ปัง! เสริมคางสวยๆ กับคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวประสบการณ์ทำคางที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆดูนะคะ บอกเลยว่าเราอยากเสริมคางมานานมากกกกกกกกกมากกกก ค่ะ อย่างที่ทุกคนที่ใบหน้าสั้นจะรู้กันเนอะ ว่ามันลำบากแค่ไหน เมื่อไม่มีคางเนี่ย ดังนั้นการมีคางยาวๆสักอันนี่เป็นความฝันของเราเลยค่ะ

ดูๆๆๆ ก่อนทำหน้าสั้นแบบนี้ ไม่ชอบเลยค่ะ

คือที่ผ่านๆมา เราก็มีแอบไปฉีดโบท๊อก ร้อยไหม ลิฟหน้า อะไรก็ตามที่จะทำให้หน้ายาวขึ้น แต่บอกสาวๆไว้เลยค่ะ ว่ามันไม่ได้ผลหรอกค่ะ ถ้าอยากหน้ายาว เป็นวี ทำคางเลยค่ะ ตอบโจทย์ได้ทุกความต้องการได้เลย เราหาข้อมูลนานพอสมควรนะคะ ทำกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเรามองระยะยาว การทำศัลยกรรมที่ต้องผ่าตัดจำเป็นต้องใช้แพทย์ที่มีความชำนาญ และโรงพยาบาลที่ปลอดเชื้อค่ะ จริงอยู่ที่คลินิคเปิดเยอะมาก แต่เราก็คิดว่าโรงพยาบาลยังไงก็ใช่สุดค่ะ

หลังทำประมาณ 3 วัน สบายๆค่ะ

ทำกับคุณหมอวีรวุฒิ เพราะคุณหมอมีความชำนาญในการทำคางมากๆค่ะ เข้ามาปรึกษาแล้วจองคิวทำเลยค่ะ ไม่รอช้า เพราะหาข้อมูลมานานแล้ว อยากทำแล้วค่ะ อิอิ จะบอกว่าโรงพยาบาลสวยมากกก (ขอแทรกนิดนึงเนอะ 5555) เข้าเรื่องต่อๆ และแล้ววันทำก็มาถึง เราทำโดยวิธีผ่าข้างนอกนะคะ เพราะกลัวค่ะ ถ้าผ่าข้างใน อันนี้แล้วแต่คนนะคะ บางคนกลัวเป็นแผลเป็น อะไรก็ว่ากันไปค่ะ แต่เราเลือกเสริมข้างนอก คิดว่าน่าจะง่ายกว่า แปปเดียวเองก็เสร็จแล้ว คุณหมอเย็บแผลปิดคางมา ความรู้สึกแรกคือ ตึงมาก และก็อยากเห็นคางแล้ว ลุ้นมากจะออกมาเป็นยังไง

ปัจจุบันค่า ชอบมากกกกกก

และแล้วเวลาก็ผ่านไปอย่างรวดเร็ว พักฟื้นก็คล้ายๆจมูกค่ะ งดอาหารสแลง กับงดกิจกรรมที่จะไปกระทบกับคาง และทริกของเรา คือทานน้ำใบบัวบกทุกวันเลย แช่เย็นไว้เลย แผลหายเร็วมากกกกกกกกกกกค่ะ 3 วันมั้งค่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ ก็ไปทำงานปกติได้แล้วค่ะ สบายมาก แรกๆทานอาหารอ่อนๆไปก่อนค่ะ บอกตรงๆไม่กล้าเคี้ยวของแรงๆ กลัวเบี้ยว 5555 อันนี้คิดเอง แต่ก็รอจนเข้าที่อ่ะค่ะ ตอนนี้ทานอะไรก็สบายมาก เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของร่างกายไปเลย ชอบมากกกกกก

หน้าเรียวมากเลยคร้าาาาาาา  สวยคร้าาาาา
หน้าเรียวมากค่ะ อยากทำอยู่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้