ดู: 1948|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ทำนม Absolute clinic กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีจ้า  เราชื่อ นินิว  อายุ 23 ปี นน.50 สส.164 ค่ะ เป็นคนเพชรบูรณ์ตั้งแต่กำเนิดค่ะ  มาเรียนที่ กทม (ตอนเข้ามหาลัย) จบก็ทำงานที่ กทม นี่แหละต่อมาเลยค่ะ  

มีโอกาสได้ศึกษาเรื่องเสริมหน้าอกมาได้สักพักละค่ะ  แล้วก็เก็บเงินมาเลื่อย ๆ ด้วย จนครบค่ะ ด้วยความที่ศึกษามานาน มีหมอในดวงใจเยอะค่ะ  แต่สุดท้ายก็มาจบที่คุณหมอชาติชายค่ะ  เพราะเห็นคนไปทำเยอะ  รีวิวในกลุ่มศัลยกรรมก็เยอะด้วยค่ะ  ก็เลยตัดสินใจเลือกที่จะเสริมหน้าอก กับคุรหมอชาติชายค่ะ

หลังจากที่ตัดสินใจแล้ว ก็โทรนัดเข้าปรึกษาค่ะ  คิวปรึกษาได้ไม่นานค่ะ  พอปรึกษาเสร็จ ก็วางเงินมัดจำเพื่อลงคิวผ่าตัดในวันปรึกษาเลยค่ะ  ได้คิวผ่าตัด อีกสองสัปดาห์หลังจากที่วางเงินมัดจำจองคิวไว้แล้วค่ะ

คุณหมอแนะนำซิลิโคนขนาด 450 ค่ะ  เป็นทรงกลม  ส่วนยี้ห้อคุณหมอให้ตัดสินใจเอาเองค่ะ  เราเลือกที่ซิลิโคน ฝรั่งเศสค่ะ ของ Euro ราคาที่ ทำ 70,000 บาทค่ะ

ก่อนเวลาผ่าตัด คุณหมอให้ไปตรวจสุขภาพก่รอที่ รพ.คามิลเลี่ยน ที่ทองหล่อค่ะ  ได้ผลการตรวจได้ใบรับรองแพทย์แล้ว ก็เอาผลการตรวจเข้าไปที่คลินิก   ถึงคลินิกก่อนเวลาผ่าตัดประมารสองชั่วโมงค่ะวันนั้น นั่งเซนต์เอกสาร อ่านเอกสารการดูแลตัวเองสักพัก พยาบาลก็เรียกให้ขึ้นไปพบคุณหมอเพื่อนวาดรูปค่ะและกำหนดจุดที่จะเปิดแผลค่ะ

อันนี้รูปก่อนทำนะค่ะ  คุณหมอวาดรุปแล้วค่ะ

450 ตามตกลง  เปิดแผลใต้ฐานนมค่ะ  ขนาดประมาณสักไม่เกิน 3 ซม. ค่ะ  วางซิลิโคนเหนือกล้ามเนื้อค่ะ
รูปหลังเสริมหน้าอก 3 วันค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 5 วันค่ะ

แอบดื้นคุณหมอใส่เสื้อในแบบโนบลาค้า  คริๆ

ปัจจุบันค่ะ ครบ 1 เดือนค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้