ดู: 10555|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิวทำคางครบ 1 เดือน โมหน้าใหม่ที่เมดเมติก เพราะอยากสวยเหมือนพริตตี้ตัวแม่

[คัดลอกลิงก์]

มาแย้วววว เฟรมเองคนเดิม จากกระทู้นี้จ้า http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=132758&extra=

กลับมารีวิวตามสัญญาแล้วจ้า หลังจากเที่ยวหยุดยาวเพลินไปหน่อย 5555

นี่ รูปหลังจากเข้าที่แล้ว ตามสัญญาที่บอกว่าจะมาอัพเดตให้ดูกัน อิอิ

แต่กว่าจะเป็นคางสวยๆแบบนี้ เราผ่านอะไรมาบ้าง เดี๋ยวจะเล่าให้ฟังจ้า
เริ่มแรกเลยคือคางเรามันค่อนค่างจะทู่ๆ ทำให้หน้าดูสั้น พอคิดจะทำศัลยกรรม อย่างแรกเลยก็คือคิดว่าจะทำคางเนี่ยแหละ พอตัดสินใจว่าจะทำคางแล้ว เราก็เลยดูรีวิวตามพี่ๆพริตตี้ที่ติดตามอยู่ นอกเรื่องแปป คือเราเป็นคนที่ชอบดูพี่ๆพริตตี้สวยๆมากอ่ะ ดูพวกพี่เค้าแล้วฟินเว่อร์ พวกนางน่ารัก เป็นไอดอลของเราเลย เลิ๊ฟฟฟฟ ทีนี้พอเข้าไปส่องๆก็เจอว่าพี่พริตตี้หลายคนทำที่เมดเมติก เราก็เอาเลย จ้า เดินตามรอยพี่ๆเค้า เผื่อจะสวยเหมือนพี่เค้าบ้าง 55555

ทีนี้ก็เลยจองคิวเข้ามาปรึกษาดู หมอบอกว่าโอเค ดูรูปหน้าเราแล้วทำได้ กรี๊ดดด ดีใจอ่า (คือบอกเลยว่าที่นี่เค้าจะพิจารณาเอาเป็นเคสๆไปนะ ถ้าสวยอยู่แล้วหรือรูปหน้าแบบที่ทำไปแล้วจะอันตรายก็จะไม่ทำให้ด้วยแหละ) สรุปก็เลยทำหลังปรึกษาไปเลย ตอนนั้นทำเป็นเก่ง แต่จริงๆก็ใจตุ๊มๆต่อมๆมากอ่ะ กลัวเหมือนกัน ด้วยความที่ทำคางมันจะเป็นแผลในปาก เราก็เลยกังวลว่าจะเจ็บมั้ย จะดูแลยากมั้ย จะหายช้ามั้ย

นี่เลย ทำเสร็จใหม่ๆ ยังระบมอยู่ ปากเจ่อเลย 5555

แต่พอทำจริงๆ แล้วเจ็บน้อยกว่าที่คิดนะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดไว้แต่แรกด้วย อาการก็มีตึงๆแผลแค่3-4วันเอง แผลในปากก็ดูแลตามคำแนะนำของพี่ๆที่คลินิค 7 วันตัดไหม แผลก็เลยหายพอดีเลย

7 วัน หลังตัดไหม รอเข้าที่

เข้าที่แย้ววว เย้ๆ

จบไปแล้วเนอะ สำหรับรีวิวคางของเรา รู้สึกชอบนะ มันพอดีๆ ธรรมชาติๆดี ใครคิดจะเสริมคาง เราแนะนำเลย ถูกใจจริงๆ
น่ารักจุง งุงิ
สวยจ้า มีเค้าเป็นไอดอลป่ะเนี่ยน้องสาว 55555
โอ๊ย สวยน่ารักสุดดดด คางดีมาก นี่กำลังจะตามไปติดๆเบยยย
หมอไหนนเอ่ยย
หมอวีรชัยป่าวคะคุณน้อง ถ้าใช่นี่หมอเดียวกันเลยยยย
แค่นี้ก็สวยเหมือนตัวแม่แล้วจ้า
ราคาคางเท่าไหร่เหรอ
สวยจ้า คางมาแล้วหน้าเป๊ะขึ้นเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-8 17:34:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้เรานะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-14 15:54:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ว่างๆ กับคางครบ 2 เดือนของเฟรมนะคะ เลยมาอัพเดตรูปคางครบ 2 เดือนให้เพื่อนๆดูกันอีกรอบน๊า อย่าเพิ่งเบื่อเฟรมกันนะค๊า

มีอะไรเกี่ยวกับเสริมคางเข้ามาถามทิ้งไว้ได้นร๊า ถ้าแวะเข้ามาออนไลน์จะเข้ามาตอบนะคะ แตานานๆมาทีน๊าเพราะช่วงนี้เรียนหนักมากเลย กิจกรรมก็แน่น 555 วันนี้ไปแล้วนะคะ บ๊ายบายยย
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ กำลังหาข้อมูลทำคางค่ะ เห็นของน้องแล้วอยากทำเลย
น้องเฟรมคนสวย อิอิ
ดูดีคร่ะ โอเชร
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-20 17:16:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Jayjaydarin ตอบกลับเมื่อ 2016-9-27 19:24
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ กำลังหาข้อมูลทำคางค่ะ เห็นของน้องแล้วอยากทำเลย

คุณหมอวีรชัยค่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-20 17:19:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Noodee1995 ตอบกลับเมื่อ 2016-9-30 17:24
น้องเฟรมคนสวย อิอิ

พี่หนูดี รักกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้