ดู: 4605|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น เปลี่ยนลุค กับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Iradanikkie เมื่อ 2016-8-15 02:26

ชื่อนิกคะ ติดตามเว็บดั่งโด่งมานาน และได้ศึกษาข้อมูลการทำตาสองชั้นจากหลายๆคุณหมอ เพราะอยากทำมาก นิกเป็นคนตา2ชั่้นหลบใน ชั่นตา2ข้างก้อไม่เท่ากัน ถ้ากรีดอายไลเนอร์ จะไม่เห็นชั้นตาเลย จะเหมือนหมวยๆตาชั้นเดียว ติดสติกเกอร์ตา2ชั้นก้อไม่ถนัดบางทีติดไม่เท่ากัน เลยตัดสินใจคงต้องศัลยกรรมตาสองชั้น ก้อเห็นรีวิวคุณหมอโอ๋ ในรูปเพื่อนๆทำสวยถูกใจใช่เลย นิกเลยจำชื่อและลองเสริทหาชื่อเพจในเฟส ได้ชื่อว่า หมอโอ๋ ธนพันธ์ ก้อดูรีวิวไปเรื่อย ดูแล้วก้อสวยถุกใจตรงที่เราต้องการ จึงเอาไลน์จากเพจ แอดไปเพื่อคุยปรึกษา จำได้ตอนนั้น พี่ยูมิน เป็นคนคุยทักตอบ ก้อสอบถามและส่งรุปภาพให้ดู พี่ยูมินน่ารัก แนะนำดีมาก ประทับใจมากคะ นิกก็ถามราคา ราคาก็20000 เป็นราคาที่เหมาะสม รับได้ เลยตัดสินใจนัดวัน พี่ยูมินก็จัดคิวให้ 21/6/59  พอถึงวันนัดก็นั่งแท็กซี่ไป พนง.น่ารักมากคะ พาไปล้างหน้า สักพักพี่ๆพนง.ก็เรียกไปพบปรึกษาคุณหมอ คุณหมอโอ๋น่ารักมากคะ ใจดีมาก ยิ้มพูดเพราะ ทำให้เราไม่เกร็ง คุนหมอก็ถ่ายรุปหน้าและบอกปัญหาชั่นตา ใช้ไม้จิ้มๆที่ชั้นตาให้ดูกระจกว่าแบบนี้ชอบไหม เข้ากับหน้าเราไหม จนเราถูกใจ คุณหมอก็วัดๆ ใช้ปากกามาขีดที่ตา แล้วนิกก็เข้าไปเปลี่ยนชุดของคลินิก (นิกลงรุปยังไม่เป็นนะคะ เดียวนิกลงรุปแรกก่อนนะคะ กลัวลงหลายรุปแล้วสลับกัน^^)

image.jpeg (639.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 26)

image.jpeg (686.1 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

image.jpeg (772.28 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

image.jpeg (543.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpeg (389.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (462.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpeg (445.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpeg (510.27 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

image.jpeg (413.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

image.jpeg (267.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

image.jpeg (294.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

image.jpeg (265.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

image.jpeg (292.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

image.jpeg (268.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-15 02:31:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นิกทำตาสองชั้น 21/6/59 ตอนนี้นิกทำครบ 1เดือน 22วันแล้ว ขอบคุณคุณหมอโอ๋มากๆคะสำหรับตาคุ่ใหม่ ทำให้แต่งตาได้ง่าย แต่งตาแล้วสวย เพราะชั้นตาสวย ทำให้เปลี่ยนเป็นคนละคน เพื่อนก้อทักว่าทำที่ไหนอยากทำตาม และมีพี่ๆบอกว่าตาสวยจัง นิกก็ดีใจ ทำให้รุ้สึกว่าคุ้มมากที่ตัดสินใจทำ ทำครั้งเดียวก็สวยไม่ต้องแก้ ดีใจมากๆ นิกได้ข้อมูลดีๆจากที่นี้ นิกก็ขอบอกเรื่องราวดีๆกับเพื่อนๆที่นี้คะ ถ้าเพื่อนๆสนใจสอบถามนิกยินดีแนะนำได้เลยคะ เฟสบุคชื่อ nikkie niconi และ Line id: nikkie1irada ยินดีให้คำปรึกษาจ้า
คุณนิก ทำจมูกที่ไหนสวยค่ะ เข้ากับรูปหน้า ดูหมอโอ๋เหมือนกันค่ะ รอเก็บตังค์
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-15 13:33:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mubmibs ตอบกลับเมื่อ 2016-8-15 08:15
คุณนิก ทำจมูกที่ไหนสวยค่ะ เข้ากับรูปหน้า ดูหมอโอ๋เหมือนกันค่ะ รอเก็บตังค์

จมูกทำกับหมอณัฐ Goodwill clinic คะ ที่สนามเป้า
ทำแล้วสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-26 17:17:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
forflim ตอบกลับเมื่อ 2016-8-20 21:06
ทำแล้วสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ

ขอบคุนมากคะ
ทำแล้วสวยมากเรยค่ะ คอนเฟิร์มหมอโอ๋ อีกคนมือเบามาก
ชอบแบบนี้ สวยค่ะ
สวย ตาฉ่ำมากค่ะ
หวานฉ่ำ มาก
แบบนี้สวยฉ่ำดี
สวยฉ่ำมากค่ะ
ชั้นตาชัด กี่มิลคะ บอกหมอว่าไง กำลังสนใจทำกับหมอโอ๋คะ
สวยอ่ะค่ะ ปังมากเลยอ่ะ
สวย น่ารักมากเลยค่ะ
ตาคม สวยเฉี่ยว เปรี้ยวมากค่ะ
ตาสวยฉ่ำมาก สวยทั้งหน้าเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้