ดู: 1058|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แก้จมูก ขูดฟิลเลอร์ ที่ DRK Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakbungnaka เมื่อ 2016-8-14 14:37

สวัสดีค่ะ  เราชื่อ  ผักบุ้ง ค่ะ วันนี้เป็นครังแรก กับการมาแชร์ ประสบการณ์ เสริมจมุก

และก็เป็นครั้งแรก ของการทำศัลยกรรม ของเราเลยค่ะ

บอกเลยว่าตื่นเต้น มากๆเหมือนกันนะ เพราะปกติกลัวมีดหมอมากเลย

แต่ครั้งนี้ตัดสินใจทำก้อประทับใจมากเลย

กับทรงจมูกของเรา   เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่ะ

เผื่อว่าใครกำลังมองหา คลินิกที่จะทำอยู่อะค่ะ

เรามาทำจมูกที่ DRK Clinic ค่ะ  ก่อนหน้าที่จะมาทำ  

เราเป็นคนที่จมูกไม่ได้โด่งค่ะ  ก่อนหน้านี้กลัวมีดหมอ

เลยไปทำการฉีดฟิลเลอร์ที่จมูกมาค่ะ  ฉีดมาได้ 1 ปี ล่ะ ก็เลยตัดสินใจ ว่าควรจะเสริมดีกว่า

ก็ได้มองหาคลินิกที่จะไปทำ  พอดีมีพี่ที่รู้จักกันแนะนำให้มาทำที่นี่ ค่ะ  

ก็เลยตัดสินใจลองเข้ามาปรึกษากับ คุณหมอกลวัชร์ ค่ะ  คุณหมอก้อถามว่าอยากได้ทรงประมาณไหนค่ะ

เราก็บอกคุรหมอว่า อยากได้ให้มันดูยาวนิดนึง ไม่สั้น ปลายพุ่งนิดนึง

คุณหมอก็วาดแบบให้เราดูว่าทรงออกมาประมาณไหน  เราดูแล้วก็โอเคชอบเลย

หลังจากนั้นก็ นัดวันทำเลยคร้า ไม่รอช้าล่ะ 555

นี่รูปก่อนทำค่ะ

อันนี้หลังทำทันที   แอบกังวลว่าจะบวมมั้ย

วันที่ 2 ค่ะ เริ่มบวมขึ้นมานิดนึง

วันที่ 3 จร้า บวมกว่าวันที่ 2 แต่ก้อบวมไม่มากค่ะ ก็ยังไปทำงานได้ตามปกติ

และนี่ วันที่ 4 ละค่ะ ถอดที่ล็อคจมูกออกละค่ะ

รูปนี้ 2 อาทิตย์ ละค่ะ ยังมีบวมบ้างเล็กน้อย แต่ชอบทรงมากค่ะ

อัพเดท 1 เดือน ค่ะ เริ่มเห็นทรงชัดเจนขึ้นมาก

ชอบที่นี่ ค่ะ เพราะคุณหมอใช้ซิลิโคนเหลาแบบเคสต่อเคสค่ะ ไม่ใช้แบบสำเร็จรูปค่ะ

เพราะเราคิดว่า ซิลิโคนสำเร็จรูป บางที ก้อไม่ได้เข้ากับหน้าเราเสมอไป

ถ้าเพื่อนๆ คนไหนมองหาที่ทำจมูก อยู่นะค่ะ ลองดูที่นี่ได้ค่ะ

ราคาแพงไหมค่ะ ที่DRK สนใจอยู่เหมือนกันอยากได้เกาหลี ทรงหยดน้ำ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-19 14:13:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
onlypc ตอบกลับเมื่อ 2016-8-16 22:19
ราคาแพงไหมค่ะ ที่DRK สนใจอยู่เหมือนกันอยากได้เกาหลี ทรงหยดน้ำ

ราคาถ้าเทียบกับฝีมือ ก้อถือว่าไม่แพงนะค่ะ มีคุณหมอให้เลือกด้วยค่ะ
แพงมั้ยคะ ทำออกมาสวยอ่ะ
ดูรีวิวคนทำจมูกที่ DRK สวยทุกคนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้