ดู: 1104|ตอบกลับ: 0

[ศัลยกรรมเกาหลี] ใครหน้าผากกว้าง&หน้าผากเถิก ตาเล็ก จมูกแบน เชิญทางนี้ อ่านรีวิวต่อ ><

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า^^
เราเป็น ลูกครึ่งเกาหลี-ไทย ส่วนใหญ่ ลูกครึ่งจะสวยและหล่อ
แต่หน้าเราไม่ค่อยสวย เราเลยตัดสินใจว่าทำศัลยกรรม

ทำศัลยกรรมตา จมูก วีไลน์ ลดขนาดหน้าผาก และฉีดฟิลเลอร์

ทั้งหมดนี้ ไม่ได้ทำทีเดียวนะคะ
ค่อยๆทำ เรื่อยๆ จุดละนิดๆ จนขึ้นเครื่องบินไปเกาหลีบ่อยมาก สเต๊มเยอะ

ตอนแรกไปคนเดียวนะคะ แต่ลำบากเหนื่อยก็เหนื่อยหาทางไม่ค่อยเก่ง เหงา
ตั้งแต่ครั้งที่2 ไปเกาหลีกับ  พี่Jessica Kim พี่เจดูแลลเราดีมาก เราเลยไปกับพี่เจทุกครั้ง
ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังอยู่ที่เกาหลีหรือเปล่า ㅜㅜ คิดถึง

ทีนี้ถ้าใครจะทำศัลยกรรมเราว่าทำทีเดียวดีกว่า
เจ็บครั้งเดียวดีกว่าค่า ㅠㅠ
เราเป็นคนที่ตัดสินใจไม่ค่อยได้ ต้องวางยาหลายรอบ

ใครอยากทำศัลยกรรมติดต่อเรามาก็ได้นะคะ ปรึกษาให้ฟรี 5555555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้