ดู: 1788|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สอบถามแฟนคลับmeko clinic หน่อยค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า เราเป็นมือใหม่การหาข้อมูลด้านศัลยกรรมค่ะ
ตอนนี้ชอบเมโกะเป็นพืเศษ เพราะเห็นว่ามีความน่าเชื่อถือ และแต่ละเคสสวยๆ ทั้งนั้น
แทบจะ หรือไม่มี? เคสหลุดเลยค่ะ

แต่ว่าเราลองหาข้อมูลทีมแพทย์ จะค่อนข้างเจอข้อมูลน้อยมากๆ นอกจากหมอมนัส
อีกอย่างนึงคือจากที่หาข้อมูล ไม่ค่อยเห็นทีมแพทยเมโกะในฐานข้อมูลสมาคมศัลยกรรม
บางท่านขึ้นแค่จบสาขาอะไรมา แต่ไม่ค่อยมีข้อมูลว่าจบด้านศัลยกรรมโดยตรง

เลยอยากสอบถามพี่ๆ แฟนคลับเมโกะ ค่ะ ว่าทีมแพทย์ที่นี่โอเคไหมคะ
ในแง่ประสบการณ์ หนือ การจบสาขามาโดยตรง เพราะเราหาข้อมูลไม่เจอเลยค่ะ

เพราะเราค่อนข้างกลัวนิดๆ กับการศัลยกรรมค่ะ เลยต้องหาข้อมูลเยอะหน่อย

ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ ><
อยากทราบเหมือนกัน
ทีมแพทย์ที่นี่โอเคเลยนะ น้ำมนต์ก็ทำปาก ที่เมโกะ คลินิก กับหมอยศ
คุณหมอ พยาบาล พนักงาน ดูแลอย่างดี ใส่ใจทุกอย่างมากกกกกก

น้ำมนต์รีวิวทำปากเอาไว้ด้วยนะคะ มาดูได้นะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=132185

145304k22n376n2ne264ni.jpg.thumb.jpg (128.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เราเคยทำจมูกกับคุณหมอรัตน์ ที่เมโกะ คลินิก   คุณหมอใจดีมากกกกกกกกก  น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกด้วยค่ะ พูดจาดี๊ดี

150217w6o55958hwktkffa.jpg.thumb.jpg (136.21 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

อยากทำคาง หมอที่เมโกะ โอเคมั้ย ใครรู้บ้าง
เค้าปากกระจับทำที่เมโกะ คลินิก กับคุณหมอรัตน์ค่ะ ที่นี่บริการดีมากก คุณหมอใจดีมากๆเลยค่ะ  หมอมือเบามากกกกกก ไม่รู้สึกเจ็บเลย  ชอบตรงคุณหมอให้คำแนะนำปรึกษาที่ดีมากกกกกก มีการแนะนำว่าถ้าทำมากไปจะไม่สวย ต้องตัดแค่นิดเดียวพอ เราก็บอกได้ค่ะ คุณหมอออกแบบให้ได้เลย

095247c5h8z8wji5wvfz4d.jpg.thumb.jpg (150.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

เราทำจมูกกับหมอรัตร์ที่เมโกะคลินิก คือตอนแรกเรากังวลมาก... แต่พอได้คุยกับคุณหมอเท่านั้นแหละ  คือแบบความกังวลหายไปเลยจ้า คุณหมอใจดีมากกกกกกกกก  น่าร๊ากกกกด้วยค่ะ พูดจาดี๊ดี  อิอิ

หรือมาดูรีวิวที่เราได้นะ เรารีวิวไว้ด้วย
http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=119826
เราทำคางกับหมอยศที่ เมโกะ จ้าาาาา พี่ๆที่คลีนิกมาตอนรับดีมากเลยคะ และคุณหมอยศก็เป็นคนละเอียดมากเลยคะ พยายามทำให้ออกมาดีที่สุด ชอบมากๆๆเลยยยย

คางหญิง.jpg (86.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้