ดู: 9539|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ยืนยันคำเดิม ชีวิตดีๆสวยๆ ด้วยตาสองชั้นจากเมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
เฮ่นโหลววววว เพื่อนๆ ยังจำมิ้นกันได้มั้ยเอ่ยยยย ถ้าจำไม่ได้ย้อนไปดูกระทู้เก่ากันก่อนเบย โกโกโก

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=131507&extra=page%3D1

วันนี้ไม่มีอะไรมาก แค่อยากมาเม้าท์มอยเรื่องตาสองชั้น หลังจากทำมาได้สองเดือนกว่าๆมิ้นก็ยังยืนยันคำเดิมนะว่าชอบมากกกกก เรียกได้ว่าแนะนำเพื่อนไปทำตามได้หลายคนเลยแหละ 555555 แต่ก็มีหลายคนที่ตอนแรกก็แบบ กล้าๆกลัวๆ แต่พอไปทำเข้าจริงๆ ก็บอกว่าชอบกันใหญ่เลย มิ้นก็ชอบนะ ได้แนะนำอะไรดีๆให้เพื่อน เรียกได้ว่าไม่ยอมสวยอยู่คนเดียว

อ่อ วันนี้มิ้นก็ไม่ลืมมาอัพเดตรูปให้เพื่อนๆดูกันด้วยแหละ นี่!! ไงงงง

วันนี้ไปก่อนน้า บ๊ายบายจ้าทุกคนนน
สวยจ้า ติดตามน้า
ว่างๆมาลงรูปอีกนะจ๊ะ รอดูๆ
ตาสวยมาก อยากทำเลยอ่ะ
ว๊าย สวยปังมาก เริ่ดสุด
น่ารักค่ะ ตากับหมอไหน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-30 09:41:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
BeeShine ตอบกลับเมื่อ 2016-8-24 17:44
น่ารักค่ะ ตากับหมอไหน

หมอจิต ค่ะ
ทำปบบไหนค่ะ กรีดป่าวค่ะ
อยากจะบอกพี่ชอบที่น้องมิ้นทำมากเลยค่ะ  จากการดูรูปที่อัพครั้งแรก. เลยไปทำมาบ้างค่ะ. กับ. อ.จิตรวี. และเอารูปน้องมิ้นเป็นตัวอย่างให้อ.ดูด้วยค่ะ. ขอบคุณนะค่ะ...และวันนี้สวยมากกกค่ะ
จากตอนแรกไม่คิดจะทำตาสองชั้น พอเห็นรูปแล้วอยากทำและ 5555
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-27 15:02:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nanonng ตอบกลับเมื่อ 2016-9-12 22:18
อยากจะบอกพี่ชอบที่น้องมิ้นทำมากเลยค่ะ  จากการดูรูปท ...

ขอบคุณนะคะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-27 15:06:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มิ้นเข้ามาอัพเดตรูปตาให้เพื่อนๆดูกันค่ะ

เซตนี้ประหนึ่งว่าถ่ายแบบ 55555
พอดีว่ามิ้นเป็นคนชอบถ่ายรูปมากเลย ชอบเป็นแบบให้ถ่ายรูปสวยๆ ยิ่งตอนนี้พอทำตาสองชั้นมาแล้วอย่างงี้ ยิ่งช่วยให้เวลาถ่ายรูป ดวงตาดูสวยขึ้น ดูบริ๊งๆ สุดๆ

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามกระทู้ของมิ้นนะคะ
สวยมากกกกก กดไลค์เลยค่ะ
ตาสวยมาก อยากทำเลยอ่ะ
ติดตามรูป ชอบมากๆเลย สวยมาก ถ่ายรูปสวย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-21 15:40:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันนี้มีรูปใหม่มาอัพเดตให้ดูชั้นตากันจร้า

ไม่มีอะไรมาก แค่ชั้นตาเกาหลีฝุดๆ #ทีมเมดเมติก
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-16 17:21:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไปถ่ายงานมา มีรูปที่เห็นชั้นตาชัดๆ เลยอยากเอามาอัพเดตให้เพื่อนๆดูกันค่ะ

หวังว่าจะชอบนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามมากค่า วันนี้มาลงรูปใหม่แล้วน๊า
น่ารักมากเยยง่า
ทำหมอไหนอ่ะเทอ ชั้นตาสวยจัง
สวยจังค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมาก
ราคาเท่าไหร่ค่า อยากทราบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้