ดู: 3017|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยเป๊ะทุกองศา อัพเดทรูป รีวิวแก้จมูกเมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย ช่วงนี้แตงโย งานยุ่งมว๊ากกก เลยไม่ค่อยได้เข้ามาตตอบ
วันนี้เลยถือโอกาส เข้ามาอัพเดทรูปเพิ่ม หลังแก้จมูกไป ฟีดแบ้คดีมากกก
มีคนชมเยอะมาก ว่าสวยขึ้น ส่วนตัวเรา รู้สึกว่าจมูกเรียวขึ้น เห็นสันชัดขึ้น เหมือนฝรั่งเลย

ตอนนี้เวลาถ่ายแบบก็มั่นใจทุกมุม โพสท่าไหนก็สวย ดู เป๊ะทุกองศา แต่งหน้าง่ายขึ้น

]
กรี๊ด สวยสลบ
สวยจุง ไอดอลเลยยย
แพทย์ท่านไหนคะ
สวย พุ่งมาก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-23 17:20:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาตอบอีกรอบน้า สำหรับคนที่เข้ามาถามว่าทำจมูกกับหมออะไร

เราเเก้จมูกกับหมอกมลวรรณ จ้า
ทรงสวยมากๆ ใครชอบจมูกเเบบเรียวๆ โด่งแบบพุ่งๆ แนะนำเลยน้า

จมูกโด่งสวย แต่งหน้าก็ยิ่งสวย เวลาถ่ายรูป มุมไหนก็มั่นใจ

ขอบคุณทุกคนที่ติดตามเราน้า ใครมีอะไรสงสัยเพิ่มก็ ถามมาได้เลย
เราเข้ามาตอบอยู่เรื่อยๆ

อัพเดตรูปสวยๆอีกแย้วววว สวยมากจ้า
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-25 09:45:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
KukkKikk ตอบกลับเมื่อ 2016-8-24 09:11
อัพเดตรูปสวยๆอีกแย้วววว สวยมากจ้า

เธอก็สวย อิอิ
สวยเป๊ะเซ็กซี่ตลอดอ่ะพี่สาวคนนี้
มีคนบอกว่าเราหน้าคล้ายกัน555 นี่ทำกะหมอ..?
บอกได้คำเดียว เป๊ะเว่อร์!!
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-31 09:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนเลยจ้า
ติดตามมาจากเฟสบุ๊ค แก้จมูกแล้วสวยขึ้นเยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้