ดู: 6501|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก เพิ่มสัน ปลายพุ่ง จมูกเรียว กับหมอมาลา เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nam_neungggg เมื่อ 2016-8-8 17:38

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง  น้ำหนึ่งเองค่า เป็นครั้งแรกกับการรีวิวศัลยกรรมที่นี่นะคะ ผิดพลาดยังไงต้องขอโทษด้วย  น้ำหนึ่งอยากทำจมูกมากค่ะ เพราะว่าดั้งเราไม่ค่อยมี มีแต่ช่วงปลายจะมีหยดน้ำเพียงนิดเดียวค่ะ และก็เป็นช่วงที่เมโกะ คลินิกจัดโปรโมชั่น เราสนใจเลยเข้ามาสอบถามและจองปรึกษาคุณหมอไปเลย

ก่อนทำ

เราทำกับคุณหมอมาลาค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆ ต้องแบบนั้นนะคะ ต้องแบบนี้นะค๊า ให้คำแนะนำที่ดี ทำแค่นี้พอดีค่ะ ไม่ต้องทำสูงมาก เดี๋ยวหน้าตาจะแข็งไป ประมาณนี้ค่ะที่หนึ่งทำ
หลังทำเสร็จ

วันที่ 1 แกะเฝือกแล้วค่ะ เรามาล้างแผลที่คลินิกช่วงเย็น

วันที่ 7 ตัดไหมแล้วค่ะ ไม่เขียวช้ำนะคะ เหลืองนิดหน่อยใกล้หานล๊าววว

10 วันค่า หายแล้ว แต่ยังมีเจ็บๆนิดหย่อยเวลาโดนจมูก ต้องระวังตอนใส่เสื้อนิดหน่อยค่ะ

1เดือนผ่านไปไวเหมือนโกหก อิอิ  จมูกสวยระดับนึง  ทรงสวยค่ะ แต่ต้องรอเข้าที่กว่านี้นะ

ตอนนี้พอใจมากๆ ประมาณ  90% นี้ก็เดือนนิดๆและ เห็นทรงชัดเจนขึ้นจากเดิมคะ เพื่อน ๆ และคนรอบข้างทักเยอะมากคะ ว่าจมูกสวยได้รูป ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ดูหลอกตา สวยจริง ๆ ปลื้มค่ะ แต่ถ้าจะให้สวยกว่าน้องต้องรอประมาณ 3 เดือน แล้วเดี๋ยวมาดูกันอีกทีคะ

ก่อนก็สวย หลังยิ่งสวย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 10:42:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีค่าาาาาาาาา แวะเวียนมาอัพเดทจมูก 3 เดือนละค่า   เข้ารูปเข้าทรงมากยิ่งขึ้น โดยรวมๆแล้วมีสเน่ห์เหลือเกิน อิอิ  

ถ้าปกติก็จะแต่งหน้าเบาๆ ขายครีมค่ะ ขายวนไปค่ะ รีวิวทุกวัน ^^
ที่สำคัญรีวิวจมูกด้วย น้ำหนึ่งทำกับคุณหมอมาลานะคะ  

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 10:55:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้งแต่ทำจมูกมา พุ่งมาก ปังมาก มีแค่คนทักว่าสวยขึ้น

สวยและรวยมากด้วยค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-4 15:16:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณมากค่า
สวยดีคะ  เทปติดจมูกต้องติดเยอะขนาดนั่นเลยหรอ
แพคเยอะจัง ทำออกมาละดูเด่นมาก ได้กินยาลดบวมป่ะค่ะ
ทำจมูกแล้วเวลามีสิวขึ้น บีบสิวได้รึป่าว สงสัยอ่ะ
ทำจมูกแล้วเวลามีสิวขึ้น บีบสิวได้รึป่าว สงสัยอ่ะ
โชคดีจังทำออกมาสวย เราทำที่คลินิกอื่นมา ต้องถอด ออก เจ็บเข็ดเลย ไม่อยากทำแล้ว T T
ทำโด่งมากปลายมีสิทธิทะลุรึป่าวค่ะ
คิ้วเข้มมาดจังมีเทคนิกเพิ่มคิ้วป่ะค่ะ อิอิ ขอนอกเรื่องนะค่ะ
ทรงสวยมากๆเลยคะ
ทรงสวยธรรมชาติมากคะ ช่วงทำแรกๆใต้ตาช้ำไหมคะ
ทรงสวยมากเลยจ้าก่อนทำศัลยกรรมต้องเตรียมตัวไรบ้างคะ แล้วคุณหมอจ่ายค่าไรให้บ้างคะ
สวยคะ ช่วงแผลยังไม่หายงดทานไรบ้างคะ
ทรงสวยมากเลยจ้า
สวยมากคะแต่คุณหมอแปะจมูกเยอะจังกันอะไรหรอคะ
ธรรมชาติ ไม่ดูหลอกตาเลย นานไหมค่ะกว่าจะตัดไหม
อยากทำทรงหยดน้ำ คุณหมอ สามารถทำได้ไหมค่ะ
หน้าคมขึ้นมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้