ดู: 1280|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางซิลิโคน USA ราคาเบาๆ แต่คุณภาพเน้นๆ ทำจากเลอลักษณ์นนทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Oillyone เมื่อ 2016-8-4 16:36

สวัสดีค่ะ!!!!!! Dammm it!!!!!
กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของออย ออยเพิ่งสมัครและจะมารีวิววันนี้ครั้งแรกเลยค่ะ
เกริ่น!!!!!!! ออยอยากเสริมคางมานานแล้ว เมื่อก่อนคิดว่าเสริมคางต้องฉีดฟิลเลอร์อย่างเดียว
และออยเองไม่ชอบเลยค่ะ ที่ต้องมากังวลเรื่องฟิลเลอร์
เมื่อเดือนเมษายนที่ผ่านมา
ออยพาเพื่อนมาเสริมจมูก ออยนั่งรอชมบรรยากาศโรงพยาบาลและมีการสอบถามพูดคุยไว้บ้างแล้วว่าจะยังไงบ้าง
แต่ตอนนั้นไม่คิดจะทำก็ไม่รู้ว่าทำไม พอเห็นเพื่อนทำจมูกมาสวยตัวเราเลยมั่นใจในผลงานของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ จึงมาปรึกษาอีกครั้งและทำการจองคิวไปเลยค่ะ

ก่อนเสริมคาง หน้าบานคางทู่เลยค่ะเพื่อนๆ

คิวรอ 2 วันเองก็มาทำได้เลย มาตั้งแต่ 9.00 น.กว่าจะรอนั่นนี่ก็เสร็จประมาณ บ่าย 2 น่าสนุกกันเลยทีเดียว
มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าค่ะ...........................เมื่อถึงวันที่ได้ไปทำก็รีบไปแต่เช้าและรอคิวโดยการเข้าไปเขียนประวัติและเข้าไปจ่ายเงินชั้น 3 เมื่อจ่ายเงินเรียบร้อยจึงไปรับยาได้ค่ะ
พอรับยารอประมาณ 30 นาที จากนั้นก็โดนเรียกเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ล้างหน้าให้สะอาด
เมื่อเปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อย ก็เข้าไปข้างในห้องผ่าตัด มีพี่พนักงานนำไปค่ะ
จับมัดแขนมัดขา น่ากลัวตรงนี้แล้วมาฉีดยา จิ๊ดดดดดดดดดด
กลับบบบ คร๊อกกกกกZzzzzzzz

หลังทำเป็นประมาณนี้นะคะ คางไม่เป็นถ้วย คางสวย ดี๊ดีค่ะ

ตอนไหนไม่รู้ก็ลืมตามาเจอหมอ หมอก้ถามว่าอยากได้ประมาณไหนเหมือนคุยแบบขำๆมากกว่า
ออยเหมือนคนเพ้ออะ พูดไม่รู้เรื่องเลยนะสิ
ออยอยากบอกกับคนขี้กลัวนะว่า ถ้ามาทำที่โรงพยาบาลเนี่ยดีตรงมียาสลบด้วยแหละค่ะ

คางทำออกมามีแต่คนชมว่าดีงามมากค่ะ

มุมมองของคางระยะไกล

สวยรับกับหน้ามากค่ะ
ทำหมอไหนค่ะ หาข้อมูลอยู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้