ดู: 676|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] จมูกไม่เล็กไม่สั้นแต่ดั้งไม่มีต้องเสริมทรงดีดีแบบ Idol Nose

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อ น้อง ค่ะ อยากจะมาแชร์จมูกเสริมครั้งแรกของน้อง เห่อๆจมูกมากๆเลยค่ะ ด้วยพื้นฐานเป็นคนที่มีเนื้อน้อย จมูกปลายบานนิดๆ ดั้งไม่มีเรียบมากๆ ตากลิ้งหากันได้เลยทีเดียว

13 วัน.jpg

อย่างที่บอกจมูกก็เล็กเนื้อก็น้อย ดั้งก็ไม่มี นอนทีไม่กล้าตะแคงเลย กลัวตามากองรวมกัน เห็นเพื่อนๆไปทำจมูกกันก็เกิดความอิจฉาคนอื่น อยากสวยกับคนอื่นบ้าง เลยค้นหาข้อมูลผ่านทางเว็บไซต์นี้ค่ะ เพราะข้อมูลแน่นมากๆ หลายที่นำมาให้ดูกันเยอะเลย แต่ยุ้ยชอบรีวิวของโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ ดูเหมือนลูกค้าเขามารีวิวเองด้วยตัวเอง แต่ละคนก็ดูธรรมชาติดี ทำให้เราเชื่อถือมากกว่าที่อื่นด้วยค่ะ

13 วันน.jpg

น้องเข้ามาดูหลายครั้ง เลยตัดสินใจลองเข้าไปที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดูค่ะว่าจะยังไง เมื่อเดือนที่แล้วน้องเข้าไปถึงโรงพยาบาลก็จะเจอกับพนักงานก่อนเลย เขาจะมาแนะนำว่าเราควรทำแบบไหนยังไงในเบื้องต้น การพบหมอจะได้พบต่อเมื่อวันนั้นที่เราจะได้เข้าห้องผ่าตัด เรื่องนี้อาจจะดูแปลกเพราะน้องเองก็คิดว่าแปลกนะคะ น้องชอบโรงพยาบาลสวยแบบหวานๆมากเลย แต่เสียดายนะ ไม่ได้พบหมอจนกว่าจะผ่าตัด สำหรับน้องก็ไม่ได้คิดอะไร แต่บางคนเขาคิดนะว่าทำไมไม่ได้เจอหมอก่อน

19 วัน.jpg

น้องเห็นบรรยากาศที่โรงพยาบาลทำให้น้องคิดว่ามีความน่าเชื่อถือมากๆเลยค่ะ ซิลิโคนที่มีก็จะเป็นซิลิโคนอเมริกา ทรง Idol nose และ Princess nose ซึ่งทรงทั้งสองทรงไม่ค่อยแตกต่างกันมากเท่าที่น้องคิดนะ น้องเลือกทรง Idol nose เพราะจะได้ทรงจมูกเล็กๆ น่ารักๆแบบโด่งสวย ชอบค่ะ

ทำมาได้ไม่นานเพื่อนๆทักกันใหญ่ว่าสวยมาก และทรงเข้ากับหน้า  หมอที่ทำให้คือหมอปิติค่ะ เขาเก่งนะคะ PR ด้านหน้าโรงพยาบาลแนะนำมา ยุ้ยก็เลยทำกับคนนี้ค่ะ ราคาก็ไม่แพงด้วยค่ะก็เกือบ 2 หมื่น สำหรับราคานี้รับไหวค่ะ ดีมากๆเลยชอบๆหน้าเปลี่ยนไปเลย

20 วัน.jpg

ตอนที่ทำเข้าที่แล้วเป็นคนบ้ากล้องไปกันใหญ่แล้ว วันๆชอบส่งหน้าตัวเอง ไม่รู้ทำไมสงสัยเป็นพวกเห่อจมูกตัวเองค่ะ ^^
แต่เรื่องของการศัลยกรรมก็อยู่ที่ดวงด้วยค่ะ บางคนทำหมอเดียวกันแต่อาจจะไม่ดีมาก แล้วแต่พื้นฐานและการดูแลตัวเองด้วยนะคะ บางทีก็ไม่ได้อยู่ที่หมอหรือโรงพยาบาล แต่บางทีก็อยู่ที่การดูแลตัวเองค่ะ
วันนี้มารีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ ^^….ใครอยากทำขอให้คิดดีๆนะคะ สุ้ๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้