ดู: 944|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Princess Nose ฝีมือคุณหมอวีรวุฒิ รพ.เลอลักษณ์ เนื้อจมูกน้อยแค่ไหนก็ไม่มีปัญหาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อยุ้ยนะคะ
เราเพิ่งไปทำจมูกกับคุณหมอวีรวุฒิ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มาค่ะ
วันนี้ก็จะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน หลังทำ 15 วันนะคะ

7 วัน ทรงก็เริ่มชัดแล้ว

จมูกที่ยุ้ยทำ เป็นทรง Princess Nose แบบพรีเมี่ยม นะคะ
ก่อนทำยุ้ยมีปัญหาคือ เนื้อจมูกน้อยมากๆ ก็คิดว่าไม่น่าจะเสริมได้ คือกลัวทะลุค่ะ บอกตรงๆ
ก็เลยเข้ามาปรึกษากับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดูค่ะ ที่นี้มีเคสเยอะมาก
ทำให้ยุ้ยวางใจ ซึ่งลูกค้าหลายๆคนที่จมูกเนื้อน้อย ก็ออกมาปังทั้งนั้นเลย

15 วันเท่านั้นคร่า

ยุ้ยเลือกทำ Princess Nose เพราะอยากให้จมูกดูพุ่งสวยขึ้น
ซึ่งหลังทำออกมา ก็ได้ดั่งใจจริงๆ จมูกสวยมากค่ะ และก็ไม่เจ็บด้วย
ส่วนตัวยุ้ยคิดว่า หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากค่ะ จากที่ไม่มีดั้ง เนื้อน้อยมาก ตอนนี้ดั้งพุ่งสวย
และที่สำคัญนะคะ ซิลิโคนไม่รั้งเนื้อด้วยค่ะ ถูกใจมากๆ ไว้จะมาอัพให้ดูต่อนะคะ

ทำกับหมออะไรคับ ราคาเท่าไหร่คับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้