ดู: 5592|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] รีวิว เสริมคาง กับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ หน้าเป๊ะ หน้าเรียว จะมุมไหนก็หายห่วงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เซย์ไฮค่าทุกคน  ชื่อ ฝนนะคะ ^^
ฝนก็จะมารีวิวคางที่ไปทำมากับคุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูกันนะคะ ตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ค่อนข้างเปลี่ยนแปลงไปเยอะมากจากก่อนทำ เนื่องจากก่อนทำพื้นฐานโครงหน้าฝนเป็นคนหน้าสั้นค่ะ และหน้าจะค่อนข้างบาน เวลายิ้ม ถ่ายรูป จะไม่มั่นใจเลยค่ะ

1 เดือน

จนได้ลองหาข้อมูลจริงจังดู เกี่ยวกับการทำคาง ซึ่งตอนแรกก็ค่อนข้างสองจิตสองใจ กล้าๆกลัวๆ แต่หลายคนก็ทำกัน ออกมาสวย แต่สิ่งสำคัญเลยคือฝีมือคุณหมอและสถานที่ทำ ซึ่งฝนเลือกทำกับโรงพยาบาลเป็นหลักค่ะ เครื่องไม้เครื่องมือต่างๆมีมาตรฐาน และฝนคิดว่าปลอดภัยกว่าแน่นอน เลยเข้ามาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

5 วัน

15 วัน

หลังทำออกมา พอใจมาก  เพราะ แผลไม่บวมเลยค่ะ ประมาณ 5 วันแรกก็สวยแล้วคะ เพื่อนยังบอกเลยว่าเข้าที่เร็วมากเลย ฝนบอกเลยว่าฟินมากค่ะ คุณหมอทำสวยมากเลย ไม่ออกมาเป็นถ้วย (ตอนแรกกลัวมาก เพราะดูรีวิว บางคนออกมาเป็นก้อนๆเลยกลัวค่ะ)  แต่ยิ่งเวลาผ่านไป ยิ่งเข้าที่เรื่อยๆคะ จนตอนนี้ 1 เดือนแล้ว ชอบมากเลย ทำให้ฝนมั่นใจขึ้นโดยเฉพาะเวลาถ่ายรูป จะมุมไหนก็มั่นใจ ต้องยกนิ้วให้เลย ที่เลอลักษณ์
ทำหมอท่านไหนค่ะ
สวยค่าๆ ทำหมออะไรบอกได้มั้ยคะ
หมอไหนคร่ะๆ เนียนมาก
มี update ไหมเอ่ย
เลอลักษณ์เหมือนกันค่า
สนใจค่ะคุณฝน อยากเสริมคางแต่กลัวมีปัญหาตอนพักฟื้น ใช้เวลานานไหมเอ่ย
อยากเห็นก่อนทำจังเลยย
คุณหมออะไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ กำลังสนใจอยู่พอดีค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-10 13:29:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nanzaakawai ตอบกลับเมื่อ 2016-9-10 08:15
คุณหมออะไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ กำลังสนใจอยู่พอดีค่ะ

คุณหมอปิติค่า  
สนใจทำคางค่ะ คางสวยมาก พักนานไหม
คางสวยมากเลยค่ะ
เป๊ะมากเลยค่ะ
หน้าวีมากเลยครับ สวยๆ
สวยมากเลยจ๊ะ บวมน้อยดี
รับกับหมดเลย ทั้งตาจมูกคาง เป๊ะปังมากกก
จมุกทำที่ไหนอะ สวยมาก คางก้สวย รับกันดี
น่ารักมากคุนฝน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้