ดู: 2433|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] รีวิวจมูก I-dol nose ซิลิโคนนิ่มพิเศษ หมอวรรณา เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arksara เมื่อ 2016-8-1 12:50

สวัสดีคร่าาา วันนี้มารีวิวการเสริมจมูก กับรพ.เลอลักษณ์ โดย คุณหมอ วรรณาค่ะ
แนนำนำตัวนิดนึง ชื่อ ออมสิน ค่ะ

ไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆ เรยค่ะ แต่อยากทำจมูก เพราะปลายค่อนข้างใหญ่ และดั้งเว้า 555 ตามรูปเลยค่ะ

เราจึงหาข้อมูลจากเพื่อนๆ ที่เคยทำมาค่ะ ว่าทำที่ไหนมาบ้าง ที่ไหนดี และมีเพื่อนสนิทของออมนางทำที่เลอลักษณ์ค่ะ นางบอกว่าไม่ต้องกลัวเจ็บ ตื่นมาสวยเรย น่าสนใจมาก เราจึงดูรีวิวค่ะ และหาข้อมูลเรื่องซิลิโคลน และข้อมูลของคุณหมอค่ะ

เราโทรถามทาง รพ.ค่ะ และได้คำปรึกษาจาก จนท. เราจึงตัดสินใจเลือกทรง I-dol nose  ซิลิโคลนแบบนิ่มพิเศษค่ะ
และทำการจองคิวช่วงวันหยุดยาวๆ แต่เราไม่ลังเล และไม่ซีเรียสเรื่องคุณหมอนะคะ หมอท่านใดก็ได้ (มั่นใจมาก)

พอถึงวันนัดเราได้ทำจมูกกับคุณหมอวรรณาค่ะ หมอใจดีค่ะ พูดจาดี หมอถามว่าอยากได้แบบไหน เราบอกขอปลายพุ่งหน่อยนะ จากนั้นหมอก็วัดจมูก แล้วก็เหลาซิลิโคน บอกว่าจะเหลาให้เข้ากับหน้าเรามากที่สุด  หลักจากนั้นเราก็หลับไป  ตื่นมาก็เสร็จแล้ว คือไม่เจ็บเรยค่ะ ปวดนิดๆ กินยาก็หายค่ะ
รูปวันแรก ออกจากโรงบาล กลับถึงบ้านชิวๆ

หลังทำวันแรก (24 ชม.)

วันที่ 2 ไม่เจ็บปวดอะไรแล้ว แอบแกะพลาสเตอร์ออกก่อน

วันที่ 4 บวมมากเลย ตึงๆ แต่ไมเเจ็บ

รูปต่อมา 1 สัปดาห์ มีรอยช้ำนิดๆ เราใส่หน้ากาก และแปะพลาสเตอร์ปิดรอยช้ำอ่ะ เพราะต้องไปทำงาน

วันที่ 8

วันที่ 9 หายช้ำแล้วค่าา

วันที่ 10
9.jpg 10.jpg

ปัจจุบันค่ะ จมูกสวยเข้ารูปแล้ว เพื่อนๆ ที่ทำงานมีแต่คนชม เราก็แฮปปี้ มีคนจะมาทำตามหลายคนเลย
โพสต์ 2016-9-17 05:06:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้