ดู: 985|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรง Idol Nose เริ่ดๆ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อตาลนะจ่ะ
ตาลก็จะมารีวิวจมูก 15 วันกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้ดูกันค่า
ตาลเข้ามาเลือกทำกับที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะว่ามีเพื่อนแนะนำกันเข้ามาเยอะมากๆค่ะ
ว่าเข้ามาทำจมูกที่เลอลักษณ์ แล้วออกมาเป๊ะปัง แถมราคาที่นี้ยังไม่สูงด้วยค่ะ
ซึ่งถ้าเทียบกับคุณภาพของแต่ละคนที่ออกมาแล้ว บอกเลยว่าเกิดกิเลสเลยค่ะ อยากทำมากๆ

3 วัน

6 วัน

เลยเข้ามาค่ะ เข้ามาเลย ไม่รอช้า แอบดูโปรต่างๆในเฟสบุคด้วย น่าสนใจมากๆค่ะ
ตาลตั้งใจจะทำ Idol Nose ค่ะ เพราะอ่านรีวิวมาเยอะ ทรงนี้น่าจะเหมาะกับรูปน่าเราสุดๆ
ก็นัดวันผ่ากันเลยค่า จะบอกว่า ตอนแรกเตรียมใจลางานยาวๆค่ะ เพราะคิดว่าต้องพักยาว
แต่ที่ไหนได้ ไม่เจ็บเลยค่ะ ตอนผ่านี้นอนชิวมากๆ สักพักก็เสร็จแล้ว กลับบ้านได้แล้วจ้า

และที่ชอบเลย คือพักไม่นานค่ะ 3 วัน ก็ไปทำงานแล้ว จำได้ว่า ผ่าวันศุกร์ พอถึงวันจันทร์ก็ไปทำงานแล้ว
แทบไม่ช้ำเลยค่ะ ทุกคนถามหมดเลย ทำที่ไหนมา ทำไมไม่ช้ำเลย เราก็บอกว่า คุณหมอมือเบาค่ะ
ยกให้เลอลักษณ์เลยค่ะ ขนาดตอนนี้ผ่านมาได้เพียง 15 วันเท่านั้นนะคะ จมูกเริ่มเห็นสันชัดเจนแล้วคร่ะ
แล้วยังไงตาลจะมาอัพเดตจมูกต่อให้ชมกันน้าจร้า เพื่อนๆ  ขอบคุณจ้า

คุณหมออะไรคะ  ราคาเท่าไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้