ดู: 727|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] แก้มเยอะมากๆ ไม่อยากผ่าตัด ถ้าไปฉีดแก้มต้องใช้ยาตัวไหน

[คัดลอกลิงก์]
น้องเราแก้มเยอะมาก  ทั้งที่ไม่ได้อ้วน  หลายคนแนำนำให้ไปผ่าตัดเอาไขมันที่กระพุ้งแก้มออก  แต่น้องเรากลัว  เลยอยากไปฉีด
ที่เล็งไว้คือ Lipolytic Solution - Mesoestetic เพราะสลายไขมันเห็นผลดี  ปลอดภัย มีอย.ด้วย อ่านรีวิวก็เยอะ ชาวดั้งโ่งคิดว่ายังไง มันโอเคมั้ย
เราเคยฉีดเมโสแฟตนะ ไม่เห็นผลเท่าไหร่ค่ะ เหมือนเสียเงินฟรีๆ

แต่เราไปตัดไขมันกระพุ้งแก้มมา ยุบเยอะค่ะ แต่ยุบเยอะมากเกินไป
ถ้าจะทำอย่าให้หมอเอาออกเยอะนะคะ ไม่งั้นหน้าจะผิดรูปแบบเรา
ลองศึกษาหลายๆ คลินิกดูนะ อย่าพึ่งรีบตัดสินใจ
เราฉีดเมโสแฟต เพราะเราเป็นคนมีแก้มเยอะ แต่ตัวไม่ได้อ้วน น้ำหนักเรา48
เราตัดสินใจเข้าไปที่ศักติคลินิก เพราะเห็นที่งานเมืองทอง เลยได้ราคาโปรโมชั่น
เราฉีดไปข้างละ4 เข็ม เหลือ2เข็ม เขาก็ให้เก็บไว้ใช้ครั้งหน้าได้
ผ่านมาจะเดือนละ เราว่ามันโอเคร แก้มหายไปเยอะ
celluphase ถ้าหาฉีดได้นะครับ เคยฉีด 2 รอบ เป๊ะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้