ดู: 4576|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คิดจะแก้ก็ต้องได้แก้! รีวิวจากประสบการณ์ตรง แก้จมูกที่คลีนิก Medmetic

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่า ทุกคน วันนี้จะมารีวิวแก้จมูกที่เมดเมติก คืองี้ค่ะ
เราเคยเสริมจมูกมาก่อน เสริมมาได้ปีกว่าๆ แล้วรู้สึกว่า ตรงสันจมูกมันเบี้ยว
เห็นเป็นแท่งซิลิโคน เวลาเราส่องกระจกทีไร รู้สึกไม่มั่นใจเลย โอ่ยย T^T แล้วที่เลือกมาแก้ที่นี่
เพราะเห็นรีวิวจากเพจเฟสบุ๊ค  ตอนแรกก็อยากจะเอาแบบโด่งๆพุ่งๆ แบบฝรั่ง
แต่พอเราเอาแบบไปให้หมอดูก่อนทำ แล้วหมอบอกว่า เนื้อจมูกของเราน้อย ถ้าทำโด่งมาก  
ในอนาคตมันจะทะลุได้นะ เราเชื่อหมอก็เลยบอกว่าแล้วแต่คุณหมอเลย ขอสวยๆ เข้ากับหน้า
ตอนทำใช้เวลาไม่นานเท่าไหร่ ของเราประมาณ10วัน จมูกก็เริ่มเข้าที่
หลังจากที่แก้จมูกแล้วรู้สึกว่า หน้าดูเรียวขึ้น ทรงจมูกก็สวยเข้ากับหน้าพอดีเลย
รู้สึกดีมากอ่ะ คิดไม่ผิดที่มาแก้

ภาพก่อนแก้จมูก

หลังแก้จมูก

OMG สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ
สวยแซ่บสุดๆอ่า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 09:25:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Supertt ตอบกลับเมื่อ 2016-7-30 13:34
ทำกับคุณหมอท่านไหนคะ

หมอชัช ก๊าบบ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-18 10:33:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

หมอชัชคร่าาา
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-30 10:40:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กระทู้นี้มาครบเดือนนึงแล้วนะคะ เย้ๆ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่มาพูดคุยกันนะคะ วันนี้ก็เลยมาอัพเดตรูป แล้วก็ตอบคะถามที่ถามกันมาเยอะๆค่ะ ว่าเราแก้จมูกกับหมอไหน เราแก้จมูกกับหมอชัชวาลค่ะ แนะนำๆ

แต่นอกจากจะเลือกหมอที่ถูกใจแล้ว เราก็อยากจะแนะนำอีกอย่างนึงนะคะ ว่าศัลยกรรมเนี่ย อยู่ที่การดูแลตัวเองด้วยน๊า ถึงจะทำมาดีแค่ไหนถ้าไม่ดูแลก็พังได้นะค๊า

อันนี้รูปอัพเดตค่ะ ทรงยังสวยเหมือนตอนเข้าที่ใหม่ๆ ถูกใจมากค่ะ
ราคาแก้เท่าไหร่คะ สวยมากเลย บอกทางอินบอกซ์เฟซมาก็ได้นะคะ
FB : Bomberlyn Bbl
แก้จมูกที่เมดเมติกเหมือนกันเลยยย สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้