ดู: 2097|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพนมตู้มๆ แผลเล็กนิดเดียว ด้วยเทคนิค scarless จากคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mysomo เมื่อ 2016-7-28 14:43

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เค้าชื่อส้มโอนะคะ วันนี้ก็จะมารีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกแบบ Allergan ที่ไปทำมากับคุณหมอกิตติศักดิ์ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะค่ะ

จริงๆก่อนมาทำเราเป็นคนที่พอมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะ แต่อยากมีหน้าอกเพิ่มมากขึ้น เพราะมีเพื่อนที่สนิทไปทำมา เวลาใส่เสื้อผ้า หรือชุดว่ายน้ำ เค้าดูสวยมากค่ะ จนเราอิจฉาตาร้อนอยากมีบ้างเลยคร่ะ ฮ่าๆ แต่ก็กล้าๆกลัวๆอยู่พอสมควร ว่าจะทำดีหรือป่าว กลัวเจ้บ กลัวมีปัญหาตอนให้นมลูก และอื่นๆค่ะ แต่เพื่อนก็บอกว่าไปทำเลย สามารถให้นมลูกได้ปกติค่ะ แถมการผ่าตัดเดี๋ยวนี้ไม่เจ็บเหมือนแต่ก่อน เลยแอบขอดูแผลเพื่อนว่าเป็นคีรอยไหม (อันนี้เราแอบกังวลจริงๆค่ะ) ปรากฏว่าไม่มีเลยค่ะ รอยแผลเล็กมากๆ เลยแอบถามว่าไปทำที่ไหนมา เพื่อนเลยชี้ลายแทงมาค่ะว่า ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์[/backolor]

สบายจังคะ ทำเสร็จนอนพักได้เลย

เราเข้ามาจองคิวทำ โดยเลือกทำเป็นการใช้ซิลิโคนแบบ allergan ค่ะ จะนิ่มเนียนแบบธรรมชาติ และใช้เทคนิค scarless ที่เป็นเทคนิคพิเศษของโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ทำให้เกิดแผลเล็กมากๆค่ะ โดยเพิ่มเงินอีก 5000 บาทจ่ะ ซึ่งระหว่างทำไม่รู้สึกอะไรเลย เพราะหลับตลอดค่ะ มารู้สึกอีกทีตอนหลังทำ ตอนแรกเราคิดว่าจะเจ็บมากๆ แบบทรมานสุดๆไรงี้ แต่ความจริงคือ รู้สึกตึงๆแน่นๆมากกว่าค่ะ แต่ไม่ได้ทรมานนะคะ ไม่ปวดเลย นอนพักที่โรงพยาบาล 1 คืน มีพยาบาลดูแลเป็นอย่างดีค่ะ วันต่อมาก็กลับบ้านได้แล้ว สบายมากค่ะ หลังจากไปก็หมั่นมานวดนมบ่อยๆ หรือนวดเองก็ได้ค่า

แผลเล็กมากกก งดงามค่ะ

ตอนนี้ทำมาได้สักระยะหนึ่งแล้ว รู้สึกถูกใจมากค่ะ เพราะหน้าอกไม่เป็นซาลาเปา กลมบล๊อก แต่คุณหมอกิตติศักดิ์วางทรงให้เป็นเหมือนหยดน้ำตามธรรมชาติ ทำให้หน้าอกดูไม่ปลอก ไม่หลอกตา แถมใส่ชุดอะไรก็ดูดีขึ้นด้วยค่ะ เพื่อนๆก็จะชมว่าเรา sexy ขึ้น โดยเฉพาะบิกินนี่ มั่นใจมากคะ

ขอดูแผลปัจจุบันได้มั๊ยคะ
ทรงอะไรเหรอค่ะ ทรงกลม หรือ หยดน้ำค่ะ
แผลเล็กมากๆ อันนี้ืคือบวก 5000 แล้วต้องเพิ่มอะไรอีกไหมค่ะ ถ้าทำเทคนิคสกาเลต?
แผลเล็กไปอีก แผลสวยมาก
scarless แผลเล็กมากกก
แผลสวยยยยย น่าอกก็สวยยยย ค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-26 10:50:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sinmalee ตอบกลับเมื่อ 2016-8-8 17:51
แผลเล็กมากๆ อันนี้ืคือบวก 5000 แล้วต้องเพิ่มอะไรอีกไหมค่ะ ถ้าทำเทคนิคสกาเลต?

ไม่มีเพิ่มแล้วค่า เทคนิคสกาเลต เพิ่ม 5000 ก็จบเลย
หน้าอกสวยนะคะ
แผลสวย อยากทำบ้างจังเลยค่ะ รอที่บ้านอนุมัติรัวๆ
เราก็ทำที่นี่ สวยเนอะ
แผลบางมากกกกกกก OMG
แผลสวยอ่ะะะะะะะะะะ
ดูธรรมชาติมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้