ดู: 1221|ตอบกลับ: 9

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกใหม่+ตัดปีกครั้งที่3กับAmed เปลี่ยนให้ผมเป็นคนใหม่มั่นใจกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ ผมชื่อนิกนะครับ มาแก้จมูกเพื่อจะเปลี่ยนแปลงตัวเองครับ มีคนทักว่าดูดีขึ้นเลยอยากจะมาแชร์ประสบกาณ์ เผื่อเพื่อนๆคนไหนกำลังสนใจ เริ่มจากผมมีเพื่อนที่รู้จักกันครับเพื่อนผมใช้บริการกับคลินิกนี้อยู่ เพื่อนผมแนะนำมาว่าคลินิกนี้ดีมากเลยทีเดียว ผมสนใจมากครับน่าลองดู ผมลองเข้าไปดูรีวิว คลินิกที่เพื่อนผมบอกคือที่Amed clinicครับ อ่อบอกก่อนครับ  ก่อนที่ผมคิดจะแก้จมูก ((ครั้งที่สาม)) ไม่ต้องตกใจไปครับ ที่ต้องมาแก้อีกเพราะอันเก่าที่เสริมมาไม่พอใจเลยครับ ดูเอียงแถมไม่โด่งเลยด้วย เศร้าใจครับ มันทำให้ผมขาดความมั่นใจ  -*-  เลยต้องแก้อีกเป็นรอบที่สามก็ไม่เป็นไรครับยอมแก้ใหม่  แล้วดูจากรีวิวแล้วที่เอเมดน่าทำสุด ผมเลยตัดสินใจว่าจะที่ที่เอเมดแหละครับ  ลองดูเผื่อจะเปลี่ยนแปลงจมูกตัวเอง ให้ดีกว่าเดิมได้  

ข้างบนเป็นรูปจมูกเก่าๆครับ ทำมาไม่ถูกใจเลย โดนทักว่านี่ไปทำจมูกมาแล้วหรอ เพราะเพื่อนก็บอกว่าไม่โด่งเลย แล้วอยู่ดีๆก็เอียงด้วย เวลาถ่ายรูปใกล้ๆ สังเกตเห็นโคตรชัดไม่มั่นใจเลยครับ

ผมมาที่คลินิกที่สาขาสีลมครับ คลินิกสะอาดมาก แต่จะเล็กไปนิดครับ ผมมาเจอวันคนเยอะนั่งเต็มคลินิกเลย การบริการดีมากตามคำบอกเล่าของเพื่อนครับ ก่อนเข้าห้องผ่าตัดครั้งนี้บอกเลยครับ ว่าไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่แล้วก็อย่างว่าหละครับ ครั้งนี้มันเป็นครั้งที่สามแล้วครับ รู้สึกชินเป็นธรรมดา แต่คนที่จะเสริมจมูกครั้งแรกไม่ต้องกลัวครับ เจ็บตอนฉีดยาชาเท่านั้น มาต่อกันครับหลังทำความรู้สึกบอกเลยว่าตึงๆนะไม่เจ็บเลย นี่แก้นะก็นึกว่าจะเจ็บมากกว่าเดิม และผมเองอยากจะบอกว่ามีประสบการณ์มาหลายครั้งในเรื่องทำจมูก การดูแลตัวเองดีที่สุดนะครับต้องกินยาที่หมอให้มาตรงตามเวลา แล้วต้องคอยหมั่นประคบเย็นด้วย ผมทำตามแบบแผนที่ต้องทำเลย ไม่กินของแสลงนะครับ ผมกลัวหายช้าครับ

ช่วงวันที่1-2 กลัวตัวเองครับ หน้าบวมตุ่ยเลย

ช่วงวันที่3 -4 รอยช้ำเป็นสีเหลืองละครับ ใกล้หายแล้ว

พึ่งครบแค่1 เดือน เพื่อนหลายคนก็ทักแล้วครับว่าผมหน้าเปลี่ยนไปแบบดูดีขึ้นกว่าเดิม เพื่อนบอกเบ้าหน้าดูดีขึ้น
(เบ้าหน้าเก่าผมแย่มากๆ55555+)  จะคิดสะว่าเป็นคำชมละกันครับ  

ตอนนี้จมูกของผมทรงสวยมาก ชอบปัจจุบันมากจมูกโด่งเวลาถ่ายรูปชอบหน้าตัวเองมากครับ คือมันไม่เบี้ยวแล้วด้วย

ด้านล่างนี้ ย้อนไปดูรูปเก่าๆผมลองจัดภาพมาเปรียบเทียบดูความเปลี่ยนแปลงครับ

ครั้งนี้ประทับใจมาก เป็นจมูกแบบที่ผมต้องการเลย  มีความมั่นใจมากขึ้นครับในชีวิตประจำวัน ในการทำงานของผมก็มีส่วนในการต้องใช้หน้าตาเพื่อเสริมบุคลิกให้ดูดี  ฝากคลินิกดีๆแบบนี้ไว้ด้วยครับ (ไมได้มาโฆษณาครับ)แต่เป็นประสบการณ์จริง อยากให้ทุกคนได้ลองดูลองตัดสินใจดูครับ  สุดท้ายก็ขอให้คนที่จะไปทำหล่อทำสวยทุกคนออกมาดูดี ทุกคนนะครับ
โพสต์ 2016-7-26 21:58:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูรู้ว่าทำจมูก
โพสต์ 2016-7-27 14:56:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยกว่าเดิมอีกค่ะ
โพสต์ 2016-8-3 18:02:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงดีกว่าเดิมเยอะเลย
โพสต์ 2016-8-11 23:05:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวมน่ากลัวมากๆอ่า เข้าที่จริงๆ ทรงน่าจะสวย
โพสต์ 2016-8-22 17:00:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูไม่ค่อยช้ำนะ แต่บวมหน่อย
โพสต์ 2016-8-25 18:07:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูบวมเยอะเลยเนอะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-29 17:37:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
muimuiui ตอบกลับเมื่อ 2016-8-11 23:05
บวมน่ากลัวมากๆอ่า เข้าที่จริงๆ ทรงน่าจะสวย

ใช่คับ ตอนนี้เ้ขาที่แล้ว ทรงถูกใจมาก
โพสต์ 2016-8-31 10:31:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีกว่าทรงเดิมเยอะเลย อันเก่าดูเป็นแกนมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้