ดู: 1932|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอบคุณปากสวยๆ จาก หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย justwan เมื่อ 2016-7-24 18:58

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ดั้งโด่ง เราชื่อ วรรณ ไม่มีอะไรมาก ทำปากมาแล้วสวย อยากมารีวิวอวดบ้างค่ะ

ว่าด้วยเรื่องทำปาก อยากทำก็อยาก กลัวก็กลัว คนทำสวยก็เยอะ คนทำพังก็แยะ

ปากไม่มีปัญหา แต่ อยากทาปาก แดง แบบมั่นๆ มีริมฝีปากเรียวสวยแบบคนอื่นบ้าง

ศึกษาหาข้อมูลเป็นชาติ จนสุดท้ายเลือกหมอโอ๋ ตอนนี้ 5 เดือนแล้วค่ะ ไม่มีเป็นไตอะไรทั้งสิ้น ดี๊ดีย์

หลังทำมีอาการตึงนิดหน่อย นวดๆ ตามที่หมอสอนก็หาย

ว่าแล้วขออวดความสวยของเรียวปาก ฝีมือหมอโอ๋สักหน่อย เป็นไงคะเพื่อนๆ

ดูดีมีเสน่ห์ขึ้นบ้างมั้ย เรียกว่า ทาปากสีไหนก็บ่หยั่น แถมปากดูเป็นปีกนก อมยิ้มอีก ดีใจสุดๆ

เรามีความตั้งใจมากๆในการทำ และการรีวิว เรยถ่ายรูปไว้ทุกวันเรย คิดว่ามันจะมีประโยชน์กับคนที่หาข้อมูล

เพราะตอนทำก็หาข้อมูลเยอะมากๆเหมือนกัน วันแรก วันที่ 2 บวมที่สุด

วันที่ 3 ปากเริ่มแห้ง วันที่ 4 ปากเริ่มลอกเป็นแผ่นๆ ของหมอโอ๋ 5 วันตัดไหม แต่วรรณไม่สะดวกเรยเกินกำหนด

เพื่อนๆถามกันนเยอะมากว่า ตอนทำบอกหมอว่าไง ทำไมปากสวยจัง

วรรณ ก็บอกว่า คุณหมอขอสวยๆ ปีกนกยกมุมยิ้มๆ ไม่ได้เอารูปอะไรไปเทียบทั้งสิ้น เพราะเชื่อฝีมือหมอ

และคิดว่าปากเราไม่เหมือนปากใคร เส้นขอบปากก็ของเรา แต่คุณหมอละเอียดมาก ดูฟันดูเหงือก ดูตอนยิ้ม

วาดปาก วาดๆ ลบๆ เอาคัตต้อนบัตมาเช็ดๆ กระทั่งรอยวาดยังสวย ไม่ให้เลอะ

วาดเสร็จให้ยิ้มดูว่า พอดีแนวฟันมั้ย เรายิ้มเห็นเหงือกมั้ย

รอยเย็บหมอไม่ต้องพูดถึง ยิ่งกว่าลงจักร มันถี่ยิบมากๆพูดเยอะก็จะว่าอวย 5555 ดูผลงานคุนหมอเองเรยค่ะ

สวยค่ะ อัพรูปบ่อยๆ นะคะ กำลังหาข้อมูลอยากไปแก้ปากกับหมอโอ๋อยู่ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-31 20:30:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ เป๊ะจิงๆ ทาลิปง่าย มั่่นใจขึ้นด้วยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-31 20:35:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Kuristae ตอบกลับเมื่อ 2016-7-26 14:40
สวยค่ะ อัพรูปบ่อยๆ นะคะ กำลังหาข้อมูลอยากไปแก้ปากกับหมอโอ๋อยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ เราตามเพจหมออยู่ คนแก้ปากเยอะเหมือนกันนะคะ สวยๆทั้งนั้นเรย จากที่ทำมาแล้ว หมอเขาปราณีตจิงๆ ดูจากรอยเย็บเราว่านะ
สวยค่ะ เก็บตังค์อยู่ ทำหมอโอ๋แน่นอนค่ะ ทำตามาแล้ว หมอมือเบาและละเอียดมากก คอนเฟิร์มอีกคน
ตามงานปากกระจับหมอโอ๋อยุ๋สวยทุกเครสเลย ว่าจะตามไปแก้อยู่ มาอัพเดทเรื่อยๆนะค่ะ
สวย หมอเย็บแผลสวยมาก
ทำแล้วน่ารักขึ้น
ทำแล้วสวยมากเรยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้