ดู: 2107|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูกและปากกะหมอภูจังค่ะ ใครเคยเป็นศิษย์หมอภูเข้ามาเล่าให้ฟังหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากทำจมูก กะหมอภู กะว่าจะตัดปีกด้วย แล้วก็อยากทำปากบางแต่เราสงสัยว่าของเราต้องทำทั้งปากบนและล่าง เราอยากทราบราคาและระยะเวลาพักฟื้น อีกอย่างถ้าทำปากจะต้องพักฟื้นนานมั้ยเพราะเราทำงานที่เกี่ยวกับการชิมอาหาร ใครที่เคยทำกะหมอภูเข้ามาเล่าสู่กันฟังหน่อยค่ะ
เพิ่งทำจมูกกะหมอภูมาเมื่อวันที่ 20 เองจ้า ตอนนี้เจ็บระบมอยู่เลยบวมตุ่ย
ตาพี่ก็ทำกะหมอภูนะคะ พี่เน้นใกล้บ้านด้วยเพราะไปคนเดียว
คลินิคหมอเค้าก็บริการดีมากนะ แต่หมอเค้าจะเน้นธรรมชาติจ้ะ
เห็นสาวๆ หลายคนเค้าไม่ค่อยชอบแบบธรรมชาติเท่าไหร่อ่ะนะ
ยังไงน้องก็ลองหาข้อมูลเยอะๆ ประกอบการตัดสินใจจ้า
ลองเข้าไปคุยกะคุณหมอดูสิคะ   บริการประทับใจจริงๆนะเอ้ออออ

เรามีนัดทำวันที่19 กย นี้อะจ้า   ตัดปีก แต่ง เสริม
เห็นจากรีวิวของเพื่อนๆ ที่ทำปากกับคุณหมอ  ออกมาสวยทั้งนั้นนะ
ของแบบนี้ต้องศึกษาและตัดสินใจด้วยตัวเอง
ลองเข้าไปดูในหัวข้อ สอบถามเรื่องทำปากบางดูนะ
เริ่ม สนใจหมอภูแล้วสิ อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-8-24 21:26:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะกะว่าจะเข้าไปปรึกษาหมออยู่เหมือนกัน
เด้วเค้าเข้าไปตัดไหมวันอาทิตย์ที่27 นี้ละ

มีใครแถวๆนี้ จะแวะเข้าไปคลินิคมั่งมั้ยค้า เผื่อเจอกัน ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้