ดู: 1451|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอก 410 CC ซิลิโคนอเมริกา Allergan หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yim_siriluck เมื่อ 2016-7-22 15:06

สวัสดีค่ะ ชื่อ ยิ้ม ค่ะ เป็นคนไม่มีหน้าอกค่ะ หรือ มีน้อยมาก  เพื่อนชอบล้อมาตลอดเลย ทำให้เราขาดความมั่นใจ เวลาแต่งตัวต้องคอยดันหน้าอก หรือเสริมฟองน้ำตลอด ในที่สุดตัดสินใจที่จะผ่าตัดเสริมหน้าอกค่ะ
ก่อนทำ

ศึกษาหาข้อมูลเลือกคลินิกที่จะทำอยู่หลายที่ค่ะ ดูรีวิวมากเยอะมาก แต่พอได้โทรไปปรึกษาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ แล้วตัดสินใจมาทำที่นี่เลยค่ะ เพราะโรงพยาบาลดูมีมาตรฐานน่าเชื่อถือ ที่สำคัญเลยคือให้นอนพักฟื้นโรงพยาบาลด้วย

***พอวันที่ได้เข้าผ่าตัดจริงได้เข้ามาเห็นสถานที่ต่างๆ ยิ่งมันใจในโรงพยาบาลค่ะและไม่น่ากลัวอย่างที่คิด คือโรงพยาบาลสวยมาก ให้ความรู้สึกอีกแบบ พนักงานให้ข้อมูล และเทคแคร์ดี จะมีพนักงานมาให้ข้อมูลเบื้องต้นก่อน เรื่องขนาดเราต้องคุยกับหมออีกทีค่ะ สรุปว่าได้ 410 CC ส่วนหลังผ่า พยาบาลก็ดูแลดี และยังให้คำแนะนำที่ดีในเวลาที่กังวลใจด้วยค่ะ
ในระหว่างรอก็ถ่ายรูปเล่นไปเรื่อยๆ

วันที่ผ่าเรานอนโรงพยาบาล 1 คืน มีพยาบาลคอยมาดูแลตลอด คืนแรกต้องอดทนมากหน่อยนะคะ หลังจากนั้นก็จะค่อยๆ ดีขึ้น ตามลำดับ วันต่อมา ประมาณเที่ยงๆ คุณหมอก็มาตรวจก่อนกลับบ้าน คุณหมอกิตติศักดิ์น่ารักเป็นกันเองมากค่ะ

หลังจากถอดผ้าพันหน้าอกออก ก็แต่งตัวตามปกติได้แล้ว แค่งดใส่บราที่มีโครงเหล็กในช่วงแรกๆเพราะอาจทำให้หน้าอกผิดรูป

***พอหน้าอกยุบบวมเข้าที่แล้ว หลังจากการผ่าตัดแล้วชีวิตเปลี่ยนไปค่ะ มีความสุขเวลาแต่งตัว มีความมั่นใจมากขึ้นเวลาใส่ชุดสวยๆ เพื่อนก็ไม่กลับมาล้ออีกค่ะ

และที่สำคัญรูปทรงดูเป็นธรรมชาติด้วยค่ะ (ตอนแรกแอบกลัวว่าจะเป็นบล็อก)  
สำหรับใครที่คิดจะทำหน้าอก เราแนะนำโรงบาลเลอลักษณ์เป็นอีกทางเลือกนะคะ คุณจะไม่ผิดหวังค่ะ

72966.jpg (412.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

72967.jpg (396.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ดูนิ่มจังเลย ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้