ดู: 1111|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ตา 2 ชั้น เทคนิคเกาหลีกับ The SiB Clinic คะ หวานฉ่ำยิ่งกว่า

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมาแชร์ประสบการณ์ ได้ของดี ของฟรีมาคะ !!! เราชื่อนิวนะคะ เป็นคนที่ติดตามเพจศัลยกรรมต่างๆ อยู่ตลอด แล้วก้ชอบเข้าไปกดติดตามคลินิกที่ชอบๆๆ คุณหมอผลงานดีๆ อยู่เป็นประจำ และ เพจ The SiB Clinic ก้ได้จัดกิจกรรม จัดเกมส์ต่างๆ อยู่ตลอด เราก้เป็น 1 คน ที่เข้าร่วมเล่นเกมส์ ได้ไม่ได้ ก้ไม่เสียหาย ได้ก้ถือว่าดีไป ไม่ได้ก้ข้ามค่ะ ถือว่าโชคยังไม่ดีพอ

แต่วันนี้โชคเข้าข้างนิวแล้วค่ะ นิวได้เล่นกิจกรรมของทางเพจ The SiB Clinic ในแคมเปญทำตา 2 ชั้นฟรี แล้วนิวก้ได้มาค่ะ อร้ายยย คุณฟังไม่ผิด หรอกค่ะ นิวได้ทำตา 2 ชั้นฟรี กับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย ค่ะ ซึ่งฝีมือคุณหมอ ก้อย่างที่รู้ๆกันอยู่อะคะ ระดับต้นๆ ของประเทศไทยค่ะ ดีใจแบบสุด เพราะรู้ว่าหมอ งานดี งานปราณีต เนี๊ยบมากๆ ด้วยความที่หมอเป็นผู้หญิงด้วย เลยใส่ใจในทุกรายละเอียดเพิ่มไปอีก

นิวเป็นเคสที่ได้ทำตา 2 ชั้นฟรี นะคะ แต่จะบอกต่อเพื่อนๆว่า ความประทับใจที่เข้ามาที่คลินิก คือ นิวได้รับการต้อนรับจากพี่ๆ พนักงานเป็นอย่างดี ได้รับการดูแลหลังจากทำเสดไป เป็นอย่างดี ซึ่งไม่แปลกใจที่ลูกค้าจะเยอะมาก ขนาดนี้ คิวคุณหมอ ยาวมากๆ ลูกค้าคือล้นคลินิก ย่านทองหล่อ The SiB Clinic คือ Hotttttt !!!! มากจริงๆ ดีใจ ปลื้มใจ อย่างพูดไม่ถูก กับความโชคดีใสนครั้งนี้ของนิว อิอิ เดี๋ยวนิวนำรูปก่อนทำ หลังทำ มาฝาก เพื่อนๆชาวดั้งโด่งนะคะ

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำ 1 วันค่ะ

หลังทำวันที่ 2 ค่ะ

หลังทำวันที่ 3 ค่ะ

หลังทำวันที่ 4 ค่ะ

หลังทำวันที่ 7 ค่ะ

หลังทำ 9 วันละคะ

นิวเย็บตา 2 ชั้น แบบ 5 จุด เป็นเทคนิคเกาหลีนะคะ เป็นเทคนิคพิเศษของคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยค่ะ ซึ่งนิวชอบมากๆ สวยมากๆ เนียน เป๊ะ จริงๆ ค่ะ สำหรับเพื่อนคนไหนที่สนใจอยากเข้าร่วมกิจกรรม ได้ของฟรี !!! แบบนิว ก้กดติดตามแฟนเพจ Facebook ของ The SiB Clinic นะคะ กิจกรรมดีๆ เพี้ยบบบบบบ แจกกันอย่างบ้าคลั่ง เผื่อจะได้เป็นผู้โชคดีเหมือนกับนิวนะคะ อิอิ

เพื่อนๆท่านไหนสนใจ ปรึกษา จองคิวศัลยกรรม สามารถโทรไปได้ที่เบอร์ Hotline ของคลินิก 088-2228660 นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้