ดู: 4619|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] คุณหมอปิยพล มือเบามากก จมูกสวยเรียวไม่เป็นแท่ง ไม่อวตาร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheezie_rayz เมื่อ 2016-7-22 01:16

ให้ดูภาพจมูกเดิมก่อนนะคะ บอกเลยว่าไม่ชอบค่ะ เพราะดูเป็นแท่งเลยค่ะ ตรงสันจมูกเล็ก แต่ตรงปลายหยดน้ำใหญ่  ที่สำคัญคือข้างขวารัดมากกว่าข้างซ้ายทำให้ดูเป็นเส้นตรงปลายจมูก สรุปคือไม่สวยค่า

ก็เลยอยากแก้ค่ะ พอดีมีเพื่อนคนนึงแก้จมูกที่คลีนิคนึงค่ะ ชื่อพีเมดคลีนิคแล้วแบบสวยอะ คือดีเลย ก็เข้าไปส่องไอจีของคลีนิค เห็นคนทำเยอะเลยค่ะ ละออกมาสวยทุกคน!! คนรู้จักก็ยังมีทำที่นี่ด้วยหลายคนค่ะ ทุกคนบอกทำที่นี่ดีหมดค่ะ สรุปเลยตัดสินใจว่าทำที่นี่ค่า
ตอนไปปรึกษา จะบอกเลยว่าคุณหมอใจดีมาก แล้วก็ใส่ใจคนไข้ทุกคน ประทับใจเลยคะ

ภาพนี้ทำได้ครบแค่ 8 วันค่ะ ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ ทำแล้วหน้าไม่เป็นอวตารเลย  คุณหมอมือเบามากกกกกก (ก.ล้านตัว) วันแรกหลังทำตรงตาข้างนึงบวมแค่นิดเดียว พอวันต่อมาหายแล้วคะ สามารถออกไปเจอโลกภายนอกได้เลย หน้าปกติ ไม่มีช้ำเลยค่ะ แปลกใจมากเพราะขนาดตอนทำจมูกครั้งแรกบวมเป็นอวตารเลย

ภาพนี้หลังทำมาแล้ว 11 วันค่ะ
11 d.jpg

19 วันค่า
19 d.jpg

1 เดือนค่ะ หลังทำมา หลายคนทักว่าสวยขึ้นเลยค่ะ เพราะว่าจมูกเล็กลง เป็นหยดน้ำ ด้านข้างสวย ปีกจมูกเล็กลง หน้าดูหวานขึ้น ชอบมากคะ ตอนนี้ถ้าใครมาถามทำจมูกที่ไหนดี ก็แนะนำที่นี่เลยค่า สาวๆคนไหนอยากทำที่นี้เหมือนกัน รีบติดต่อ pmed clinic เลยนะคะ คิวแอบยาวรอ 1-2เดือนเลย 087-549-1203 หรือไลน์ @pmed

โพสต์ 2016-9-3 16:52:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทจมูกค่า เริ่มเข้าที่ขึ้น สวยมากขึ้นอีก ^^
S__5407077.jpg S__5407076.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้