ดู: 1008|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูกแย่ๆจากคลินิคมาเสริมจมูกใหม่กับเลอลักษณ์แถมตาแบ๊วกลมโตเทคนิคใหม่อีกด้วยฮ่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮาโหลลลลลจะหยุดยาวกันแล้วหรือบางคนก็หยุดยาวไปแล้ว
เค้าไปแก้จมูกที่แย่ๆมาจากคลินิคอื่น มาทำใหม่ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ จ.นนทบุรี
โรงพยาบาลหาไม่อยาก หรือใครไม่รู้จัก Search  google ก็เจอนะคะ
        ตอนแรกเค้าเองไปเสริมจมูกที่คลินิคแห่งหนึ่งมา มันทำหนังหน้าเค้าแย่มากๆ เบี้ยวไม่เป็นท่าเลยแหละ โกรธสุดๆ ไม่รับผิดชอบด้วย
        เค้าเลยหาที่แก้และเห็นรุ่นน้องทำที่เลอลักษณ์แล้วทรงสวยมาก เค้าก็เลยมาทำบ้าง แถมมาเจอตาที่น่าสนใจจึงทำไปพร้อมกันเลย
เอาให้สวยขึ้นไปเลย อยากหน้าสไตสาวญี่ปุ่น ต้องหน้ากลมเรียวไม่มาก ตากลมโดตสองชั้น มีความเบี้ยวหน่อยๆ
        จึงจัดการทำมันสองอย่างไปเลยค่ะ ในส่วนแก้ตาราคาแก้งานจากที่อื่นมาหมอปวลินท์ 10000 บาท ตา 2 ชั้น สไตล์ ญี่ปุ่น หมอปวลิน ชื่นพุฒิ 15900 บาท
งานแก้จมูกจากที่อื่นมา  5000 บาท เสริมจมูกทรง Princess Nose มาตรฐาน / ปวลิน ชื่นพุฒิ 19900 บาท

งงละสิทำไมเยอะแยะ...........ก็เค้าไปทำตามา ไปทำจมูกที่อื่นมาแล้วมันห่วยมาก นี่แหละที่ไว้ใจคลินิคเล็กๆเห็นราคาถูกเป็นไม่ได้ เป็นไงละค่ะทุกคนดูตัวอย่างไว้เลย
        ถ้าจะทำศัลยกรรมเลือกทำที่โรงพยาบาลจะดีกว่าไหมค่ะ เพราะยังไงก็น่าจะปลอดภัยกว่าเยอะ มีประกันด้วยอีกต่างหาก แถมมีปัญหาอารายก้เคลมได้หากเป็นกรณีที่ผิดพลาดจริงๆ ไม่เอาเปรียบลูกค้าเหมือนบางที่หรอกค่ะ
        ฝากไว้ด้วยนะคะ ไม่อยากมาเจ็บตัวอีกก็ทำโรงพยาบาลเถอะค่ะ จริงๆถ้าไม่มีค่าแก้ราคาก็ไม่ได้แพงมากนะคะ พอๆกับคลินิคนั้นแหละ

555+ นี่ถ้าทำ 2 อย่างแล้วไปคนเดียวทรมานแย่
ต้องหาเพื่อนไปด้วยนะค่ะ

สภาพของวันที่ 3 ค่ะ เป็นไงค่ะ ดูชิวลืๆใช่ม่ะค่ะ

ด้านข้างเองค่ะ เป็นไงค่ะ ทั้งตาและจมูกค่ะ

วันที่ 7 เอาพาสเตอร์ออกบ้างแล้วนะคะ

วันที่ 7 ด้านข้างค่ะ

วันที่ 9 นะคะ วันนี้เริ่มมีความชัดแต่ว่าตาก็ยังมีความบวมอยุ่ค่ะ จมูกด้วยนะคะ

ด้านข้าง ของ 15 วันนะคะ ซึ่งเริ่มจะสวยแล้ว เย้ๆดีใจมาก

ชอบลุคนี้ของเดือนมั้ยค่ะเพื่อนๆ เดือนหวังว่าการรีวิวนี้คงเป็นประโยชน์มากๆนะคะ
***ใครที่กลัว ไม่ต้องกลัว มียาสลบสบายมากค่ะ ฉีดนิดเดียวตื่นมาสวยไม่เจ็บเลย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้