ดู: 806|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมดปัญหาดั้งแหมบ ด้วย Idol Nose จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์จ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลวันหยุดยาวนะคะเพื่อนๆทุกคน วันนี้เราก็จะมารีวิวจมูกทรง Idol nose จาก เลอลักษณ์ค่ะ
เราเข้ามาทำได้ 15 วันแล้วค่ะ อยากมารีวิวให้เพื่อนๆชมกัน ว่าการทำจมูกมันง่ายนิดเดียว และไม่เจ็บด้วย

3 วัน

15 วัน

เราเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเห็นรีวิวในเว็บต่างๆ สวยมากๆ โดยเฉพาะทรง Idol nose
เห็นแล้วถูกใจค่ะ เพราะดั้งออกมาสวยโด่งคมกันทั้งนั้น และราคาไม่แพงด้วย อยู่ที่ 13900 บาทเท่านั้นค่ะ
เราเลยโทรมาสอบถาม และก็เข้ามาพบกับพนักงาน จองคิวทำเรียบร้อยค่ะ

วันทำตอนแรกกลัวมากๆเลยค่ะว่าจะเจ็บ แต่เอาจริงไม่เจ็บเลย มียาสลบให้ด้วยค่ะ แต่เราตื่นมาก่อนทำเสร้จ
แต่ก็ไม่เจ็บ เพราะมียาชาค่ะ สบายๆ ทำเสร้จกลับบ้านได้เลยค่ะ หลังจากนั้นก็ดูแลตัวเอง
เลี่ยงการออกกำลังกาย อาหารรสจัด ปราร้า น้ำพริก งดก่อนเลยค่ะ เรามีทานน้ำใบบัวบกเสริมด้วยค่ะ
แต่ความจริงแล้วไม่ช้ำอยู่แล้ว เพราะหมอมือเบามากๆค่ะ หายเร็วมากๆๆ แนะนำเลยจ๊า เลอลักษณ์ดีจริง
สโลปสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้