ดู: 1435|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งัดสันดั้งให้โด่งกับซิลิโคนคุณภาพจากอเมริกาที่เอเมด

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jasmine2 เมื่อ 2016-7-14 17:25

สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้ผมจะเอาความรูสึกหลังจากที่ผมไปเสริมจมูกที่เอเมดคลินิกมาฝากครับ ผมเชื่อนะครับว่า ใครๆก็อยากจะมีหน้าตาดี มองมุมไหนก็หล่อ ซึ่งผมเป็นคนที่ค่อนข้างจมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ไม่มีสันจมูก เลยตัดสินใจมาเสริมหล่อที่นี่ครับ และนี่ก็เป็นครั้งแรกเลยที่ผมกล้ามาทำเพราะว่าก่อนหน้านี้ผมไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อนเลยครับ กว่าจะมาทำก็ถามคนนู้นคนนี้ว่าทำที่ไหน แต่มาสะดุดที่เอเมดคลินิกเลยครับ มีทั้งเน็ตไอดอลที่โด่งดังในโซเชียวที่ผมได้ติดตาม และหลายๆคนก็แนะนำมาก่อนครับ ก็ได้ศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมว่าคลินิกเอเมด ได้ใช้ซิลิโคนอเมริกาคุณภาพดีและมีหมอที่เชียวชาญมืออาชีพ เลยมั่นใจที่จะใช้บริการที่เอเมดคลินิกครับ เอารูปก่อนทำมาให้ดูนะครับ

ก่อนทำตื่นเต้นมากเลยครับ เพราะไม่เคยทำกับหน้ามาก่อนเลยไม่รู้ว่าต้องถามอะไรบ้าง กลัวเจ็บกลัวนู้นนี่นั้นไปหมด ตอนอยู่ในห้องก็เกร็งหนักกว่าเดิมครับ เพราะเรารับรู้ว่าใครทำอะไรยิ่งเวลาโดนขูดกระดูกตรงจมูกนะครับ ขอบอกเลยเสียวสุดๆครับ  แต่ทุกอย่างก็ผ่านมาได้ด้วยดี หลังผ่าตัดก็ไม่คิดว่าจะเสร็จแล้ว ที่คิดไว้เจ็บมากๆแน่กลับไม่รู้สึกเจ็บเลยตอนทำ จะมีเจ็บก็ตอนฉีดยาชานั้นแหละครับ

หลังทำเสร็จรู้สึกโล่งอกโล่งใจมากครับ ไม่คิดว่าจะผ่านจุดๆนั้นมาได้ด้วยซ้ำ จมูกดูพุ่งมาดเลยครับสังเกตได้ชัดหลังจากที่ทำเสร็จเลย จากคนที่เคยทักว่าจะไปทำทำไม แบบเดิมก็ดีอยู่แล้ว (ปกติจมูกโด่งอยู่แล้ว แต่ไม่มีสันจมูก) แต่หลังจากที่ทำมาทุกคนก็บอก ดูดีขึ้น ตาดูเฉี่ยวดูพุ่งขึ้น เวลาถ่ายรูปด้านข้างซ้ายขวา ก็เป็นมุมขึ้นครับ ก็ต้องยกความดีความชอบให้ทางคลินิกเลย ได้จมูกแบบที่ผมหวังไว้เลย ยังไงฝากไว้ให้เพื่อนๆดูเพื่อการตัดสินใจนะครับ ถ้าไม่รู้จะไปทำจมูกที่ไหนแนะนำที่เอเมดเลยครับ

ช่วงวันที่ 2 ใต้พลาสเตอร์มีอาการบวมนิดหน่อยแต่ก็เป็นปกติของการทำครับคุณหมอบอก

เอาพลาสเตอร์ออกแล้วครับรอยช้ำเริ่มลดลงเรื่อยๆ

มองมุมไหนก็ดูพุ่งหน้าเฉี่ยว

เบลอตายังรู้เลยว่าดูดีค่ะ
ทรงสวยขึ้นจากเดิมเลยฮ่ะ
ปลายจมูก+ทรงสวยดีคับ
มุมข้างๆพุ่งมาเลย
ราคาเท่าไหร่ครับ ทรงสวย พุ่งขนาดปิดตายังดูดีมากเลยครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-15 16:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wasibhak ตอบกลับเมื่อ 2016-8-5 12:34
ราคาเท่าไหร่ครับ ทรงสวย พุ่งขนาดปิดตายังดูดีมากเลยครับ

ขอบคุณค้าบบบ ราคาน่าจะประมาณสองหมื่นกว่าค้าบ ได้ช่วงโปรโมชั่นพอดี
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-15 16:24:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค้าบบ
อ๊ปป๋าาาาาาา
เกาหลี อ๊อปป้ามากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้