ดู: 853|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มุมมองการเสริมหน้าอกของมิวมิว ตัวเล็กอัพไซส์ใหญ่เบ้อเลออ @โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีพี่น้องชาวดั้งโด่ง มาเร็วๆ มาอ่านเรื่องราวของ มิว ดีกว่า
เรื่องราวของมิวและมุมมองการทำหน้าอกกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ
จะเป็นยังไงบ้างมาอ่านกันเลย
.
.
.
.

ก่อนเสริมหน้าอกแบนราบ

สำหรับมิวนะคะ การเสริมหน้าอกเป็นเรื่องใหญ่มากเลย
คิดนานนะกว่าจะตัดสินใจทำได้ มีความอยากนานมาก
มีหลายคนบอกว่าหุ่นได้ ทรงดีแต่ไม่มีนม ถ้ามีนมคงทำอะไรได้มากขึ้น
พอได้ยินแบบนี้บ่อยๆ ถึงกับทำใจไม่ได้

และแล้วก็ตัดสินใจจองคิวผ่านทางเฟสทันทีหมอกิตติศักดื์ หมอมือดีที่สุด
ทำออกมาสวยธรรมชาติ มีพี่สาวเพื่อนไปทำมา โอ้วววสวยมากเลย
เห็นแล้วเซ็กซี่สุดๆ ไม่ได้การหล่ะ รีบจองและรอวันที่ทำแบบใจจดจ่อ

เสียดายจังมิวไม่ได้ถ่ายภาพตอนที่พันหน้าอกไว้เลย
คือคนที่อยากทำหน้าอกต้องดูแลตัวเองนิดหนึ่งนะ ไม่มีโรคประจำตัวร้ายแรงอัลไลนะคะ ถ้ามีควรแจ้งพนักงานก่อนค่ะ
ก่อนทำอดข้าวอดน้ำมา 6-8 ชั่วโมงค่ะ
พักผ่อนมาเยอะๆ และเตรียมมานอนค้างที่โรงพยาบาล 1 คืนค่ะ นำพาคนมาเฝ้า 1 คนนะคะ
เพราะเวลาจะเข้าห้องน้ำำเจ็บพอสมควรเลยค่ะ แต่ไม่ต้องกลัวนะ พอถอดผ้าก้หายเจ็บแล้วค่ะ

หลังจากที่ถอดผ้าแล้วให้ลงครอสนวดหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ด้วยนะคะ เพราะจะทำให้หน้าอกคุณสวยขึ้นมากค่ะ
มิวก็ลงไป 10 ครั้งเลยค่ะ ^^

เห็นหน้าอกมิวละอยากทราบราคาใช่ไหม

ราคา 59900 บาทเท่านั้น และยังใช้เทคนิค scarless อีกด้วย คือ ไม่เย็บแต่ใช้กาวแปะแทน ไม่มีรอยเย็บเลย

มีหน้าอกมันดีกว่าไม่ดีแน่นอน ไม่ว่าจะใส่ชุดไหนก็สวยทุกชุด

ราคาไม่ได้แพงอะไรมาก รีบตัดสินใจ รีบสวยเหมือนกันนะคะ

ทั้งห้องพักและราคา รวมถึงหมอเก่งๆ หาได้จากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ

ในเมื่อเรามีของเราก็ต้องเปิด เปิดเพื่อให้เพื่อนๆเห้นว่าผู้หญิงเราถ้ามีอะไรเพิ่มมาก็ดีไม่ใช่หรอค่ะ

คุณมิวทำมากี่ ซีซีคะ หน้าอกสวยงามอลังการมาก อิจฉาๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-15 13:49:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
katburapa ตอบกลับเมื่อ 2016-7-14 16:39
คุณมิวทำมากี่ ซีซีคะ หน้าอกสวยงามอลังการมาก อิจฉาๆ

400 up อิอิ
อยากเห็นแผลค่าา
คุณมิวทำ ซิลิโคน ตัวไหนค่ะ สวยมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้