ดู: 5154|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดทเสริมจมูกไป 6 เดือนครับ

[คัดลอกลิงก์]
ต่อจากกระทู้นี้นะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=123129

ปัจจุบัน 6 เดือนแล้ว

ขอบคุณคุณหมอตุ๊กมากๆเลยครับ ปังจิง ไรจิง ครับ
ปังมากเลยนะคะ หล่อสุดๆไปเลยค่ะ
อัพรูปมาให้ดูเยอะๆนะคะ ติดตามอยู่ค่ะ
เปลี่ยนไปอย่างกะคนละคน ทรงจมูกโด่งสวยดีจริงๆ หล่ออเลยย
ขอดูรูปด้านข้าง
มีรูปด้านข้างป่าวอยากเห็น แค่เสริมอย่างเดียวหรอ เห็นปลายมีหยดน้ำหน่อยๆ
อยากเห็นด้านข้างจังค่ะ อัพมาให้ดูหน่อยนะคะ
คือเปลี่ยนไปคนละคนเลยอ่า หล่อเวอร์
เปลี่ยนเรย. หล่อ ขึ้น
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ใช้เวลาทำนานมัยค่ะ เจ็บมัยตอนทำ
ช้ำนานไหมคับ. ลางานสี่วันพอไหม
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ หล่อสุดๆเจ็ยมัยค่ะตอนทำ
ราคาเท่าไหร่คร่า เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ แบบหล่อมาก
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะดูดีขึ้น เจ็บมัยค่ะตอนทำ
หล่อขึ้นมากเรย น่าเปลี่ยนเรย
หล่อเลค่ะ หน้าเปลั่ยนเลยตอนจำเจ็บมัยค่ะ
หล่อมาก. เรย. เปลี่ยนแบบดูดีขึ้นสุดๆ
ทำอะไรไปบ้างคะ
ทำไมดูเปลี่ยนได้ขนาดนี้ หล่อมากๆค่ะ
มีรุปก่อนทำอีกไหมค่ะ. เปลี่ยนมากเรยหล่อมาก
ทำอะไรบ้างค่ะ. โห้ย เปลี่ยนเรยหน้าลูกครึ่งเลยคร้า
ราครเท่าไหร่อ่ะ ดูดีมากๆสนใจอยากทำบ้าง
หล่อขึ้นมากเลยอ่ะยังกะคนละคน.

กี่เดือนถึงเข้าที่หล่อแบบนี้ค่ะ
อยากเข้าไปปรึกษามีค่าใช้จ่ายอะไรไหมคะ คุณหมอทำสวยชอบมากค่า
หล่อโด่งเลยอ่ะ. อยากเข้าไปปรึกษาจัง
ราคาเท่าไหร่คับมีโปรไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้