ดู: 575|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ปัญหาป้าโหดชั้นตาไม่เท่ากัน มาเป็นสาวน้อยตาสองชั้นหวานๆ ที่ Absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าาา กระทู้แรกเลยตั้งแต่เคยสิงบอร์ดนี้เงียบๆ มาตลอด กลับมาตอบแทนเพื่อนพี่น้องที่สิงบอร์ดนี้ และกำลังสิงบอร์ดนี้เงียบๆเหมือนเราแต่ก่อนน้า  

วันนี้จะมารีวิวตาสองชั้นที่ทำมาได้ซักพักใหญ่แล้วค่ะ กะว่าถ้าไม่เวิคล่ะก็มีกระทู้แหกกันแน่นอน แต่ออกมาโอเคแม่ปลื้มขนาดนี้กระทู้นี้ก็คงต้องมาอวยกันตามจริงแล้วล่ะค่ะ อิอิ

เริ่มต้นคือ เดิมเราเป็นคนมีตาสองชั้นอยู่อ่ะเน่อะ แต่ว่าตาสองชั้นของเรามันปรือๆอ่ะ แบบลืมตาก็เหมือนไม่ลืม มันเหมือนทำหน้าง่วง หน้าเบื่อ หน้าหลับ ตลอดเวลา จะถ่ายรูปทีก็แหกแหวกตากันเข้าไป ยิ่งรูปตอนเผลอนี่อย่าแท็กมาเชียวนะย่ะ ปรือเป็นเป็นคนง่วง หน้าเกลียดดมากกก

หรือรูปก็ต้องเป็นมุมสูงเท่านั้น จะได้เบิ่งตาจิกกล้องแตก แต่เมื่อยคอ เอาเข้าไป อะไรจะยุ่งยากขนาดนี้!!!!

เลยเริ่มศึกษาหาข้อมูลว่า ถ้าตาสองชั้นแบบไม่เท่ากัน หรือคนมีตาสองชั้นอยู่แล้วจะแก้ไขอะไรยังงัยได้บ้าง

แบบว่าไม่อยากผ่าอ่ะ ไม่อยากเจ็บตัวอ่ะเน่อะ

เรื่องเจ็บตัวนี่มีให้เม้าไม่จบไม่สิ้นคะคุนนนน มียิ่งกว่าทำตาสองชั้นอีกค่ะ!!

หาๆๆๆๆๆข้อมูลมาเรื่อยๆ แล้วก็พบว่า

"ไม่มีค่ะน้อง"

จะแก้ตาสองชั้นถาวรแต่ไม่อยากผ่าตัด

"มันไม่มีนะคะ you know, ok?"

แล้วก็เลยเดินหน้าหาที่ทำตาสองชั้นกันต่อไป

จนมาสะดุดเข้ากับ ฝีมือตาสองชั้นของคุณหมอชาติชาย ก็คือแบบไม่อยากเจ็บตัวแต่ก็อยากทำนม เอออ งง มั๊ย อยากทำตา แต่ทำไมพูดเรื่องนม 55555 คิดว่าเราถูกดูดด้วยรีวิวนมของคุณหมอชาติชายก่อน แล้วก็เลยได้ดูรีวิวรีวิวตา และจากการพูดคุย กับเซลล์ก็ดี ทำให้เราพบว่า คุณหมอทำตาสองชั้นแทบไม่มีรอยแผล หรือรอยช้ำ หรืออะไรที่เราเคยคิดไปเองมาก่อนเลย

ราคาก็ดีค่ะ บอกไว้ตรงนี้เลยว่า 35,XXX กรี๊ดดด ราคาดีว่ะแกร๊

ทั้งที่ตั้งสาขา ทั้งการดูแล ตอบคำถาม การดูแลหลังทำ คือรวมแล้วโอเครมากเลยแกร๊

อวยอะไรเยอะแยะ ไปค่ะ ไปดูเราก่อนทำกันเลยยย

อย่าตกใจนะ

บอกก่อนนะคะ

เชิญชมโล้ดดด

สวัสดีค่ะอิฮั้นเอง

มาดูกันหลังทำดีกว่าว่าหลังทำแล้วเป็นยังไงบ้าง

เป็นยังไงกันบ้างกับก่อนทำแล้วก็หลังทำ
จากป้าโหดเป็นสาวน้อยฟรุ้งฟริ้ง สวยๆ หวานๆ
อิอิ
บอกไว้แล้วว่านอกจากตาสองชั้นที่กลัวเจ็บหนักหนา
เราก็ตัดสินใจเสริมหน้าอกกับ Absolute clinic ที่นี่ด้วย แต่เป็นการตัดสินใจทำเร็วกว่าตาสองชั้นอีกนะ เพราะรีวิวแล้วที่ได้บอกไปแล้วข้างต้น ส่วนรีวิวเสริมหน้าอกจะคลอดเมื่อไหร่นั้น ไว้ขอคิดดูก่อนนะคะ .....เอาเป็นว่าพรุ่งนี้เลยล่ะกัน (ห้ะ คิดแล้วเหรอ)

ฝากติดตามกันด้วยนะคะ
สำหรับรีวิวนี้มีคำถามก็ทิ้งไว้ได้เลยยยยย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้