ดู: 1886|ตอบกลับ: 3

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับ + ปากบางเลอลักษณ์ เผื่อเป็นทางเลือกสำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวการทำศัลยกรรมปากกระจับและปากบางนะคะ ก่อนอื่นจะเล่าถึงสาเหตุที่ต้องทำศัลยกรรมนะคะ  ตอนแรกเป็นคนที่ปัญหาเรื่องบางล่างหนาค่ะ และปากบนไม่ได้รูป ทำให้ไม่ค่อยมั่นใจ ไม่ค่อยกล้ายิ้ม  ต้องคอยหามุม เก็บปาก  สวยไม่สุดนั่นเอง
อันนี้รูปก่อนทำค่ะ

จากนั้นพอเริ่มโตขึ้น  ก็ได้ศึกษาเกี่ยวกับการศัลยกรรม  เราศึกษาหลายที่เลย แล้วก็มาเจอรีวิวการทำปากที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์  เราชอบมาก ทรงกระจับสวยกำลังดี เรามีมั่นความใจทั้งความมีชื่อเสียง และผลที่แต่ละคนรีวิวก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าสวยถูกใจ เราก็เลยตัดสินใจทำศัลยกรรมปากที่นี่
อันนี้รูปหลังทำค่ะ
image.jpeg image.jpeg
ไม่ผิดหวังเลยนะ บริการที่ดี ให้คำแนะนำดีมากๆเลย ในรูปที่เรารีวิวมีก่อน-หลังทำประมาณ  1 เดือนนะ สิ่งที่เรารู้สึกได้คือ ปากกระจับสวยมากๆเลย ดูน่ารักแบ๊วไปอีก  และปากล่างก็ดูเป็นทรงขึ้น ทำเข้ากับรูปหน้าเราเลย คือหมอเก่งมากๆเลยนะรอยเย็บก็สวย    ในรูปปากยังตึงนิดๆ แต่ว่าคุณหมอบอกว่าให้พยายามนวดปากบ่อยๆ  สำหรับเราคิดว่าการทำศัลยกรรมเพิ่มความมั่นใจได้มากจริงๆนะ   และบุคลิกของเราก็ดูดีขึ้น  ยิ้มสวยเราก็มีความสุข
ปากทั้งบนและล่างเข้าที่แล้วค่ะ
image.jpeg image.jpeg
โพสต์ 2016-7-11 12:43:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ทำที่เลอลักษณ์ อยากทราบชื่อคุณหมอที่ทำชื่อไรคับ
โพสต์ 2016-11-21 10:50:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ปากเป็นกระจับดีค่ะ
โพสต์ 2017-1-19 14:47:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ยยย เริ่ดมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้