ดู: 710|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เม้า ปสก. สวยครบเซท ตาเป๊ะ จมูกปัง ทำให้เริ่ดในครั้งเดียว จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกท่าน วันนี้พี่น้อยจะมารีวิวศัลยกรรมจมูกและตกแต่งตาบนในวันเดียว 2 อย่างเลย ให้ชมกันนะคะ พี่น้อยเองเป็นคนหนึ่งค่ะ ที่ยิ่งอายุมากไขมันหนังตาเพิ่มพูนขึ้นตลอด ไม่เหมือนสาวๆที่หนังตาตึงเป๊ะ เรายิ่งอายุเพิ่ม ยิ่งหย่อนคล่อย อุ้ยย แต่อย่าไปพูดถึงมันเลยดีกว่าค่ะ แต่ก็นั้นแหละค่ะ เป็นจุดเริ่มต้นให้พี่น้อยค้นหาการ Surgery ที่ทำให้หนังตากลับมาตึงสวยอีกครั้ง

แต่ก็นั้นแหละค่ะทุกท่าน หาไปมันยิ่งเกิดกิเลสกับตัวเอง อยากทำเพิ่มเติมไปหมด อุ๊ยย ก็เห็นเขาสวย เขาสาวขึ้นทั้งนั้น พี่น้อยก็คิดแบบ จะเอาไงดีน้อ ทำไม่ทำดี แต่ก็คิดนะ ทำช้าก็สวยช้าสิเน้าะ คือเรื่องสวยแซงหน้านี่ พี่น้อยไม่ยอมจริงๆนะจ่ะ ตัดสินใจนอกจากตาบนแล้ว จัดจมูกอีกสักแท่งจะเป็นอะไรไปล่ะ เอาสิสู้ไหมล่ะ

เลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะเห็นว่าเป็นโรงพยาบาลใหญ่ ศัลยกรรมเฉพาะทาง และมียาสลบให้ด้วยเลย ก็จัดไปค่ะ น้องๆให้คำแนะนำดีมากๆ ไม่รอช้าค่ะ จัดไป 2 อย่างเลยทีเดียว เลือกทำจมูก ทรงหยดน้ำ หรือ Luxury Tear Drop เป็นซิลิโคนแบบพิเศษค่ะ ราคา  39900 บาท ซึ่งพี่ทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ และก็ตัดแต่งตาบน ราคา 29900 เป็นแบบ Laser เลย เลือกทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ

คนถามพี่เยอะมาก จะบ้าหรอ ทำ2อย่าง ไม่ทรมานหรอคุณพี่ อุ้ยย จะทรมานอะไรค่ะคุณน้อง เขามียาสลบให้นะค่ะ อย่าลืมๆ ไม่ได้ทำสดๆซะหน่อย แถมคุณหมอทั้ง2ท่าน ที่พี่น้อยทำ มือเบาสุดๆ แบบว่าหลังทำไม่บวมเลย ทั้งๆที่ตอนแรกคิดไว้แล้วว่า บวมฉิ่งแน่ๆ แต่คือไม่เลย บวมน้อยมาก และไม่เจ็บด้วยค่ะ พักฟื้นไม่นานก็สวยครบเซทแล้วค่ะ

หลังทำ มั่นใจขึ้นมากเลย จากที่แต่งก่อน เราก็ไม่ค่อยมั่นใจ ปล่อยตัวไปเรื่อยเปื่อย แต่ตอนนี้บอกเลย ยิ้มทุกครั้งที่ส่องกระจก รวมถึงมั่นใจจากภายใน กล้าที่จะแต่งตัว แต่งหน้ามากขึ้น ไม่น่าเชื่อเลยค่ะว่าเราจะเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้ ลืมหน้าเก่าไปเลย

2 อย่าง พักนานไหมครับพี่
เจ็บไหมค่ะ การทำ 2 อย่างเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้