ดู: 1286|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ดูมมะจาเลดูม มะจาเลดูม อกดูมๆคู่นี้ หมอกิตติศักดิ์จัดให้หนิงค่ะ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
กราบสวัสดีเจ้าค่า วันศุกร์สุดสบายแบบนี้ หนิงๆขอรายงานตัว รีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ให้ทุกคนฟังกันนะจ่ะ

หนิงเลือกทำหน้าอกกับทางเลอลักษณ์ เพราะว่า ที่นี้มีชื่อเสียงเรื่องหน้าอกมากๆเลยค่ะ และถ้าจะทำหน้าอกทั้งที หนิงว่าเลือกทำกับโรงพยาบาล ปลอดภัยกว่านะคะ เพราะศัลยกรรมใหญ่ ควรเป็นสถานที่ที่เครื่องมือครบครันค่ะ

ระหว่างผ่าตัดหลับตลอดค่ะ ไม่เจ็บอะไรทั้งนั้นค่ะ ของเราเป็นผ่าใต้ราวนมราคา 95900 บาทค่ะ เป็นซิลิโคนชนิด Natrell ใช้เทคนิคพิเศษคือ คุณหมอจะวางซิลิโคนกลมๆ ให้ดูธรรมชาติมากที่สุดจ่ะ หลังทำออกมาก็สวยมากๆค่ะ หน้าอกดูธรรมชาติ ใส่ชุดอะไรก็มั่นใจ มีความสุขที่สุด
หน้าอกสวยมากกก คุณหนิง
อยากทำมั่ง 5555 สวยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้