ดู: 2177|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] มินนี่เสริมคางและไว้ใจกับ หมอเบียร์ ที่ DRK คร่าาาาาาา..

[คัดลอกลิงก์]
มินนี่เองคะ !! สวัสดีพี่และเพื่อนๆๆที่รีวิวทุกคนนะคะ อาจจะคุ้นเคยมินนี่หรือได้ยินชื่อคุ้นๆหูกันมาบ้างแล้ว

เอ๊ะ !! หรือคิดไปเอง ฮ่าๆๆ สำหรับมินนี่เองเคยผ่านเวทีการประกวดนางสาวไทยปี 2016 ที่ผ่านมานี่เองเลยค่ะ

ก็เป็นเวทีที่เรียกว่าเก็บเกี่ยวได้ประสบการณือะไรมาเยอะ ได้เข้าใกล้คนสวยๆๆเยอะมา

จนเราเองก็อยากเร่งความสวยให้ทันเหมือนเพื่อนๆคนอื่นบ้างก็เลยมีโอกาสได้มารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกันค่ะ

ที่คิดศัลยกรรมเริ่มจากว่าพี่ๆรอบตัวมินนี่เองได้ติติงว่ามินนี่ถ้าศัลยกรรม คง สวยเป๊ะเลยนะ

แต่เราก็ไม่รู้ว่าใบหน้าเราขาดอะไร พี่ๆก็เลยบอกว่าลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ drk ชื่อคลินิกนี้ก็คุ้นหูอยู่นะคะ

เพราะว่าในวงการนางงามก็มีคนมาฝากตัวที่นี่ค่อนข้างเยอะ แต่เพื่อความชัวร์ก็เลยลองเข้าไปปรึกษา

เอ๊ะ ใช่ด้วยในคลินิก มีรูปพี่ๆนางงามเต็มเลยค่ะ อิอิ ก็ได้พบคุณหมอเบียร์

เรื่องความงามไว่ใจได้แน่นอนเพราะเราเองก็เห็นรีวิวมาเยอะ สวยๆๆ ปังๆๆ เลย คุณหมอก็แนะนำว่าจริงแล้วรูปหน้ามินนี่

ครบสูตรแล้วแต่ถ้าได้เสริมคางไปก็จะดูสวยขึ้น คุณหมอก็ลองเอาซิลิโคนตามไซด์มาเทียบให้ดู

แล้วก็ดึงเนื้อบริเวณคางค่ะ คุณหมอก็อธิบายรายละเอียดได้ดีมากเลย มินนี่ก็หาเวลาว่างและพักฟื้นค่ะ

..ก่อนผ่าตัด ! เพื่อนๆอาจจะเห็นว่าเอ๊ะทำไมสวยแล้ว ยังไม่พอหรอ

อยากบอกว่าเวลาเราเข้ากล้องหน้าเราเองก็ดูอูมๆๆ อยากให้รูปหน้าได้สัดส่วนเนาะ

...ก่อนวันผ่าตัดก็จะมีพี่ที่ดูแลเขาก็จะแจ้งรายละเอียดและการเตรียมตัวมาให้ค่ะ

..หลังผ่าตัดเสร็จ ! ไม่น่าเชื่อเลยอาการปวดถามว่ามีไหม มีค่ะ ตอบตรงๆเลย

แต่ก็ไม่ได้ปวดแบบทรมาน แต่เป็นการปวดที่ทนได้ แต่ก็ทานยาระงับไว้ดีกว่าค่ะ

..ทานอาหารได้ตามปกติแต่ช่วงนี้งดของแซ่บหรืออาหารที่ดูแล้วไม่สะอาดเพื่อการปลอดภัยค่ะ

..หลังผ่าตัด 5 วันอาการที่บวมค่อยๆๆ ยุบลงแต่ก็ไม่รู้ว่าวี่แววของการเข้าที่จะเป็นยังไง อิอิ

ก็หนวงๆที่คางเหมือนกันคะ แต่ไม่ช้ำเลย แอบบ งง แต่คือดีนะคะ

..หลังผ่าตัด 7 วันอาการปวดไม่มีแล้ว แต่ก็ยังบวมๆๆหน่อยเพราะว่า

คุณหมอใส่ซิลิโคนไว้ใกล้กับกระดูกก็อาจจะหายบวมช้าหน่อย

..เดินทางมาถึง 14 วันหลังผ่าตัดก็จะเห็นการเข้าที่ค่อนข้างชัดมาก

รู้สึกรักหน้าตัวเอง แต่ก็มีหลายคนทักนะค่ะ ว่าสวยขึ้นไปทำอะไรมา แหม่ ! รู้แบบนี้ทำก่อนประกวดน่าจะดีเนาะ อิอิ

ทุกอย่างก็จะค่อยๆเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆตามที่พี่ๆๆ แนะนำ แล้วก็ดีจริงๆๆ คะ ตอนนี้ใช้ชีวิตได้ตามปกติ

..เทียบให้เห็นว่าก่อนทำและหลังทำต่างกันสุดขั้วไปเลย เป็นงานที่ไม่โป๊ะ และสวยขึ้นจริงๆค่ะ

ซ่าให้สุดดๆๆไปเลยค่ะ เวลา ถ่ายรูปหรือเสยกล้อง ก็สู้ตายค่ะ เพราะว่ามีคางแล้วหน้ารอดแน่นอน

ที่สำคัญมินนี่ดีใจมากที่ได้คำแนะนำจากพี่ที่เลือกสิ่งดีๆๆให้มินนี่ ขอบคุณคุณหมอเบียร์ ด้วยค่ะ คุณหมอครบเครื่องเลย

เก่งแถมเชี่ยวชาญอีกด้วย น่ารักจริงๆ !!

ฝากเพื่อนๆๆด้วยนะค่ะที่กำลังมองหางานเสริมคางงานใหม่

หรืองานแก้ ลองเข้าไปปรึกษาที่ drk ได้ค่ะ ที่นี่เชี่ยวชาญหรือเรียกว่าโปรเลยก็ได้ค่ะ ปลอดภัยด้วยหล่ะ ที่นี่เวร์คจริงๆๆ คะ !!
ใช้ซิลิโคนขาแบบยาวครอบหรือสั้นคะ?

แสดงความคิดเห็น

ซิลิโคนแบบสั้นค่ะของเมกา มินนี่ล๊อคสกูด้วยค่ะ  โพสต์ 2016-7-12 12:12
zitra_h ตอบกลับเมื่อ 2016-7-12 11:38
ใช้ซิลิโคนขาแบบยาวครอบหรือสั้นคะ?

ล็อคสกรูเลยหรอคะ แล้วถ้าไม่ชอบทรงจะเเก้ลำบากมั้ยเอ่ย ขอถามเป้นความรู้ค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-29 16:07:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
zitra_h ตอบกลับเมื่อ 2016-7-25 20:00
ล็อคสกรูเลยหรอคะ แล้วถ้าไม่ชอบทรงจะเเก้ลำบากมั้ยเอ่ย ขอถามเป้นความรู้ค่ะ

ก็แก้ได้ตามปกตินะค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ
แต่ที่ล๊อคไว้เพราะว่ากันเบี้ยวหรือซิลิโคนเลื่อนค่ะ
แผลนอก หรือ แผลในค่ะ
สวยน่ารักจังเลยย  แพงมั้ยคะ อยากทำบ้าง
ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากเลย หน้าได้รูป วีเชฟฟฟ ดีค่า ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้