ดู: 900|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ซีลีโคน Mentor 375 CC สวยฉ่ำที่ The SiB Clinic คะ !!!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อเปิ้ล นะคะ วันนี้ขอมารีวิวเล่าเรื่องราวการเสริมหน้าอกให้เพื่อนๆ ฟังกันนะคะ เรื่องมีอยู่ว่าตัวเปิ้ลเอง เป็นคนที่อยากทำหน้าอกมากๆ เพราะ พี่สาวแท้ๆของเปิ้ลเอง ก้เพิ่งไปทำมา เมื่อ 4 เดือนที่แล้วเองคะ แหละเปิ้ลเองนี่แหละคะ เป็นคนเฝ้า ตั้งแต่ตอนไปผ่าตัด หลังพักฟื้นต่างๆ เปิ้ลเองเป็นคนดูแลพี่สาวทั้งหมด เลยรู้วิธีการดูแลตัวเองทั้งก่อนและทำหน้าอกเป็นอย่างดี และ พูดกับพี่สาวเสมอว่า ถ้าเธอหาย เธอต้องมาดูแลฉันบ้างนะ เหมือนที่ฉันูแลเธอ พลัดกันนะคะ ห้ามโกงค่ะ 555555555

หลังจากกพี่สาวของเปิ้ลเองทำหน้าอกได้ 4 เดือน ตอนนี้หน้าอกนางสวยมาก คล้อย เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อคเหมือนคลินิกอื่นๆเลยคะ เปิ้ลเองก้แปลกใจนะ ว่าทำไมมันถึงดูเนียน ดูเหมือนไม่ได้ทำได้มากขนาดนี้ คงเป็นเหตุผลมาจากฝีมือของคุณหมอ และ การนวด หลังทำเสร็จด้วยค่ะ การที่ได้ทำกับคุณหมอที่เป็นผู้เชี่ยวชาญโดยตรง เป็นศัลยแพทย์ที่จบมากโดยตรง แน่นอนคะ มันต้องดีกว่าแน่นอน เรื่องผลงานก็เลยสวยงามตามท้องเรื่อง สมกับราคาสุดๆค่ะ

เปิ้ลตัดสินใจเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ที่ The SiB Clinic สาขา ทองหล่อ นะคะ แล้วที่สำคัญลากพี่สาวไปด้วยคะ แล้วบอกว่า เอาแบบนี้ค่ะหมอ เอาทรงเดียวกัน CC เดียวกัน คุณหมอพอได้ยินคำพูดนั้นจากเรา ก้ขำ คุณหมอเป็นกันเองกับลูกค้ามากๆค่ะ เรามีข้อสงสัยอะไร สามารถถามคุณหมอได้หมดเลยจริงๆ จึงทำให้การทำหน้าอกที่ถือว่าเป็นเรื่องใหญ่ กลายเป็นเรื่องเล็กไปทันตาเลยค่ะ เชื่ือใจ วางใจ คุณหมอมากๆค่ะ ก้ถ้าไม่ดีจริง ไม่โอเคจริง ก้คงไม่ได้มา 2 รอบ 2 คน อะคะ ทั้งพี่สาว ทั้งน้องสาว แห่กันมาที่นี่ที่เดียวค่ะ

เอารูปสวยๆมาฝากค่ะ

เปิ้ลใช้ซีลีโคน Mentor 375 CC นะคะ

ผ่านไป 2 เดือนแล้วนะคะ

สวย สมใจมากค่ะ ขอบคุณ The SiB Clinic มากๆเลยคะ

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากมีหน้าอกสวยๆ สนใจข้อมูลเพิ่มเติม สามารถ แอดไลน์มาได้ที่ ไอดี M.mymentoss พี่เค้าให้คำแนะนำดีมากคะ ทักมาถามตลอดว่าอาการเป็นยังไง ดูแลประดุจญาติพี่น้อง ขอบคุณพี่เค้าอีกทีผ่านในนี้เลยละกันค่ะ

เบอร์ Hotline ของ The SiB Clinic 088-2228660

สวยมากค่ะ  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้