ดู: 3072|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เติมไขมันที่พีเมด หน้าเด็กลงแบบชัดๆเป๊ะๆ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนมาฉีดเติมเต็มไขมัน บอกก่อนเลยค่ะว่าหน้าตัวเล็กมีปัญหาเรื่องใต้ตามากที่สุดค่ะ มีรอยลึกใต้ตาที่เห็นได้ชัด แต่ก็แอบกลัว และไม่กล้าฉีดมั่วซั่วเนอะ เพราะใต้ตามีเส้นประสาทเยอะเลย ก็ศึกษาจากเพื่อนพริตตี้หลายๆคนค่ะ อยากได้คุณหมอเก่งๆ ที่คิดว่าปลอดภัยจริงๆ  

ภาพก่อนฉีดเติมไขมันค่ะ

เพื่อนๆ มาฉีดกับคุณหมอต้นค่ะ และผลคือสวยมากกกก หน้าเป๊ะขึ้นและดูเด็กลง เห็นเพื่อนสวยก็ เลยอยากสวยตามเพื่อนค่ะ ที่สำคัญทำกับคุณหมอต้น  ก็อุ่นใจค่ะ เพื่อนๆทำกันมาแล้ว
ตัดสินใจมาปรึกษาคุณหมอต้น วันแรกที่ปรึกษาคุณหมอใจดีฝุดๆๆๆค่ะ นอกจากจะมีปัญหาเรื่องใต้ตาแล้วคุณหมอก็แนะนำให้ตัวเล็กเติมส่วนขมับและร่องแก้มเพื่อทำให้หน้าดูเด็กลง ว้ายยยย..ตื่นเต้นมากค่ะ !!
ถึงวันที่ทำจริงๆคุณหมอดูดไขมันเกินให้ด้วย คุณหมอต้นใจดีมากๆค่ะมือเบา ตอนทำไม่เจ็บเลยสักนิด นอกจากหน้าเป๊ะแล้ว ขายังเล็กลงไปอีกกกด้วย

มาดูพัฒนาการจากวันแรกกันค่ะ

สองสัปดาห์แล้วค่ะ ชอบมากเลยค่ะ เป๊ะขึ้นๆ

สามสัปดาห์แล้วค่ะ

และ   2 เดือนค่ะ  หน้าเด็กลงอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ย้อนวัย ไม่บอกนี่เดาอายุกันไม่ถูกแน่ๆ  ปลื้มมมมมากๆค่ะ

สวยมากเลยคะ ราคาเท่าไหร่คะ
ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ
ดีงาม มากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้