ดู: 525|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาตกหนังตาปิด ตาชั้นเดียวมาทำตาหวานกับเลอลักษณ์กันนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ ชาวศัลยกรรมทุกคนวันนี้มาเล่าประสบการณ์ที่ไปทำตามาค่ะ
ทำไมต้องทำตาหนอ....ก็ตามันห้อยมันย้อยมันก็ต้องดึงมันต้องกรีดมันต้องเย็บจริงไหมหล่ะ

ปกติถ้าจะออกงานจะต้องมานั่งแปะติ๊กเกอร์ที่ตา เบี้ยวบ้างเจ็บบ้างตาประสา
เลยตัดสินใจทำตาเลยดีกว่า ทำที่โรงพยาบาลค่ะ ปลอดภัยมีหมอเก่งๆให้เลือกเยอะมากค่ะ

เปลือกตาหนามาก ห้อยย้อยสุดๆ

นี่เพิ่งจะอาทิตย์แรกเอง ตายังไม่เข้าที่เลย
แต่มีตา 2 ชั้นทำให้ตาโตขึ้นแบ๊วขึ้น

7 วันค่ะ ต้องบอกว่าการทำตารอเป็นปีๆนะกว่าจะสวยเข้าที่เข้าทาง

ตอนที่เข้าไปทำ ราคา 15900 บาทแบบกรีดด้วยมีดค่ะ ถ้า Laser จะราคาสูงกว่านี้หน่อยค่ะ

เทียบกันชัดๆ ก่อนและหลังทำ จะเป็นยังไงกันบ้างนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้