ดู: 586|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เจ๊มีนมแล้วคุณผู้โช๊มมมมม^^ หมอชาติชาย เขาจัดให้^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีเด็กๆ เจ๊ว่าเจ๊คงอายุเยอะเกินกว่าคนส่วนใหญ่จะทำนมแล้วล่ะ ปีนี้ก็ 34 แล้วนะ  กว่าเจ๊จะตัดสินใจทำได้ โอ้ยไม่อยากจะเม้า ทำใจมา 10 ปี  นี่ถ้าเป็นคนอื่นเขาคงไม่ทำแล้วมั้งเจ๊ว่า

เจ๊ทำงานเกี่ยวกับดูแลพริสตี้ เอ็มซีค่ะ  ดูคิว ดูงานให้น้อง ๆ ในสังกัด  เด็กเจ๊ทุกคน ทำหมดแล้ว หมอชาติชายทั้งหมดบอกเลยค่ะ  หลังจากที่ส่งเด็ก ๆ ไปเป็นหนูทดลองมาหมดแล้ว ก็ถึงคราวที่เจ๊จะทำบ้างแล้วค่ะ
แต่บอกก่อนนะ เจ๊ไม่อยากทำใหญ่เหมือนคนอื่นเขาหรอกค่ะ  เอาแค่ใส่เสื้อผ้าแล้วไม่ต้องยัดฟองน้ำก็พอแล้ว  เดิมที่ฐานนมสองข้างของเจ๊ไม่เท่ากันค่ะ  เอารูปก่อนทำให้ดูนะค่ะ

เห็นไหมค่ะ เจ๊บอกแล้วว่า สองข้างมันต่างกัน สังเกตได้เลยว่า ข้างนึงจะมีเนื้อมากกว่า และก็หย่อน ๆ นิดๆ ด้วย ปรึกษาคุณหมอเหมือนถึงเรื่องนมเดิมไม่เท่ากัน  หมอแนะนำว่า ให้ใส่ซิลิโคนทั้งสองข้างไม่เท่ากัน เจ๊ก็โอเคค่ะ  ตามใจคุณหมอเลยค่ะ

ณ ปัจจุบันนี่ เจ๊ทำมาได้ เดือนกว่า ๆ แล้วค่ะ  ทำซิลิโคน Mentor ข้างหนึ่ง 315 ข้างหนึ่ง 335 ค่ะ
ราคาที่ทำ ก็ 80,000 บาทค่ะ จ่ายค่าตรวจสุขภาพเพิ่มไป 1,750 บาทค่ะ ( คลินิกส่งต่อให้ปตรวจที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยน ทองหล่อนั้นแหละค่ะ)  แล้วก็จ่ายคายาไปอีก 1,000 บาทค่ะ
#แถมนวดนม5 ครั้ง #สปอทบลา1ตัว #laserรอยแผล5ครั้ง (เจ๊ซื้อซัพพอทบลาอย่างดีไปอีก2,5000บาทค่ะ
เนื่องจากว่า ไอ้ที่แถมมา มันหลวม ๆ นิด ๆ เจ๊อยากได้นมชิด ๆ ปรึกษาคุณหมอ คุณหมอแนะนำให้ซื้ออีกแบบมาเพิ่มค่ะ  เจ็ว่ามันโอเคค่ะ
ตัวที่ซื้อมาเป็นแบบนี้ค่ะ

มีสายรัดให้นมชิดด้วยค่ะ ตัวนี้เริศมากค่ะ ณ ปัจจุบันยังใส่อยู่เลยค่ะ
รูป ณ ปัจจุบันนะค่ะ ครบ 1 เดือนค่ะ

เป็นอย่างไรบ้างค่ะ เจ๊ว่านมเจ๊ โอเคมากเลยค่ะ  สองข้างก็ดูเท่ากันดีค่ะ  นมชิดดีมาก และเจ็ว่ามันไม่ใหญ่อลังการเหมือนของเด็ก ๆ ในสังกัดดีค่ะ  ไม่อยากเกินหน้าเกินตาเด็ก ๆ คริๆ
เราเข้าไปนวดนมหมดที่เขาแถมให้แล้วนะค่ะ ตอนนี้จำๆที่เขานวดให้ มานวดเองค่ะ ไม่ยากเท่าไรค่ะ  ส่วน laser ให้คุณหมอดูแผล แกบอกไม่ต้องทำดีกว่าค่ะ ทายาดีกว่า เดี๋ยวก็หาย แต่ถ้า นานๆไป มันยังดำ ไม่อยากหายาทาแล้ว ก็ให้นัดไปทำ laser ให้มันจบ ๆ ไปค่ะ ก้ตามนั้นค่ะ เชื่อคุณหมออีกละ

จบแล้วนะค่ะ รีวิวนมของเรา.....^^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้